Hạng B2
Các bác cho em hỏi tí, từ khi lấy bằng tới giờ chỉ chạy mỗi em morning, mỗi lần đi ban đêm trên quốc lộ ở những đoạn không có đèn đường, em cảm nhận đèn không được sáng, thấy xe đối diện lóa hết cả mắt, không rõ mấy bác thế nào. Vào đường vắng tối thì mới cảm nhận được sáng hơn chút. :mad::mad:

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
KM có chế độ đèn Auto hay không ? Nếu có bác đừng bật đèn ở chế độ Auto mà chuyển về cos hay pha. E đi Forte khi để đèn Auto ánh sáng yếu khi chạy đêm, có thể do xe tự động cân bằng tải điện hay sao mà đèn không sáng hết mức.

Hạng B2
19/4/12
164
2
18
En nghĩ do KM xe thấp đúng ngay tầm đèn COS các xe khác nên thấy chói sáng.

Hạng B2
k3 nói:
KM có chế độ đèn Auto hay không ? Nếu có bác đừng bật đèn ở chế độ Auto mà chuyển về cos hay pha. E đi Forte khi để đèn Auto ánh sáng yếu khi chạy đêm, có thể do xe tự động cân bằng tải điện hay sao mà đèn không sáng hết mức.
Không có auto cho đèn bác ơi

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Thay bong OSRAM di bac, cai thien kha kha day!
TOi qua thi mo them FOG LIGHT.
TRUNG KIEN nói:
Các bác cho em hỏi tí, từ khi lấy bằng tới giờ chỉ chạy mỗi em morning, mỗi lần đi ban đêm trên quốc lộ ở những đoạn không có đèn đường, em cảm nhận đèn không được sáng, thấy xe đối diện lóa hết cả mắt, không rõ mấy bác thế nào. Vào đường vắng tối thì mới cảm nhận được sáng hơn chút. :mad::mad:

24/3/10
4.364
3.876
113
ngtatliem nói:
Thay bong OSRAM di bac, cai thien kha kha day!
TOi qua thi mo them FOG LIGHT.
TRUNG KIEN nói:
OSRAM hay Phillips Night Breaker thì cũng chỉ sáng hơi được đôi chút nhưng nhanh teo bóng so với xenon thì cũng chỉ le lói thôi pác ui. Foglight thì chỉ sáng được cái gầm xe chứ chẳng quan sát xa được gì.