Tập Lái
28/5/23
13
4
3
37
Xin chào cộng đồng Otosaigon,

Mình cần mua 1 bộ kích bình ô tô mà không biết nên mua loại nào? rất mong anh em có kinh nghiệm tư vấn giúp. Cảm ơn anh em!

Kích bình ô tô loại nào tốt?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/1/08
708
3.094
93
TP.HCM
Cái này không có thì thiếu. Có thì gần như chả bao giờ dùng tới. Khi cần dùng đem ra chưa chắc lại dùng được. Nếu có mua cũng phải mang ra khỏi xe khi đậu xe dưới trời nắng nóng vì nó cũng dễ phát nổ gây cháy xe. Em tận dụng nó làm cục sạc dự phòng cho điện thoại. Em xài loại này: Baseus 10000mAh.

Tập Lái
28/5/23
13
4
3
37
Cái này không có thì thiếu. Có thì gần như chả bao giờ dùng tới. Khi cần dùng đem ra chưa chắc lại dùng được. Nếu có mua cũng phải mang ra khỏi xe khi đậu xe dưới trời nắng nóng vì nó cũng dễ phát nổ gây cháy xe. Em tận dụng nó làm cục sạc dự phòng cho điện thoại. Em xài loại này: Baseus 10000mAh.
Thanks bạn nhiều

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Không phải gì nhưng cái này chưa ngày nào rẻ, mà mua thì không xài mấy phí phạm.
Chết bình thì khổ mà một số loại bình chết không nói.
Có vẻ bình AGM nó hay hơn, hình như lúc nào nó sắp hỏng thì nó sẽ khục khặc khi đề. Bình không AGM không được vậy.

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Trước em mua của xiaomi, xong 3 năm trời chả dùng đến bao h. Cơ mà lại đem đi giúp mấy xe khác, phải 4-5 xe. Chán quá đem cho luôn thằng bạn đi xe cũ.
Xe em dùng bình AGM nên khá bền.