Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
mất 2 buổi tối để vô chai, dán nhãn, kiểm tra cân lượng... sắp xếp công việc trước để vắng 1 buổi đi "hội chợ" thế mà sáng nay không thể đến Gala... lỡ hẹn rồi! buồn quá... hẹn lần tới vậy!

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Chúng em ko có gì để bán, mà đi mua thì sếp nói phải làm cuối tuần bác truong ơi

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Em zô lúc 15h30, mới zìa cũng không gặp ngừ quen :D

Hạng D
8/3/10
1.299
5.590
113
mợ tài nói:
mất 2 buổi tối để vô chai, dán nhãn, kiểm tra cân lượng... sắp xếp công việc trước để vắng 1 buổi đi "hội chợ" thế mà sáng nay không thể đến Gala... lỡ hẹn rồi! buồn quá... hẹn lần tới vậy!

Em tới lúc 8:30 về lúc 11:30 .. tìm hoài ko thấy gian hàng của MT nên cuối cùng mua 1 chai mật ong rừng U Minh , bà cả mua ít quần ao xong dìa ...

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
12h em chạy trên xưởng về ghé vô nghía một vòng chào hỏi xong về,gặp bác Hcivic , mợ Nắng, Rong Viet và một số bác OS kg thấy gian hàng của mợ Tài sao chuẩn bị rồi lại bỏ nhỉ :(

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
em chuẩn bị cẩn thận rồi thì sáng hôm đó ở ks có chuyện lại không đi được... buồn lắm vì không được đi chơi, chào mời và hàng nóng thì ế chỏng gọng ra đấy nè :( định gửi bác quangcm bán dùm nhưng bác ý lại kẹt không đi hướng cầu SG...
bán thân đi mần mướn rùi thì phải chịu mất tự do chơi bời thui! đành hết sức xin lỗi các bác đã quan tâm đến sự nghiệp doanh thương của iem :D xin phục vụ các bác lần khác ạ!
Kính Xóm ! Thư mời tham dự GALA SALE lần III!

thương hiệu của em nè!

POLTS nói:
12h em chạy trên xưởng về ghé vô nghía một vòng chào hỏi xong về,gặp bác Hcivic , mợ Nắng, Rong Viet và một số bác OS kg thấy gian hàng của mợ Tài sao chuẩn bị rồi lại bỏ nhỉ :(

ve sau nói:
Em tới lúc 8:30 về lúc 11:30 .. tìm hoài ko thấy gian hàng của MT nên cuối cùng mua 1 chai mật ong rừng U Minh , bà cả mua ít quần ao xong dìa ...

Last edited by a moderator: