Tập Lái
11/8/13
3
0
0
Re:Kymco Like 125

anhbocau nói:
Ailopiu nói:
Các bác oi, e vua rước e LIKE 125cc , ngoài HN gio đang thanh lý 19 củ 1 em , tranh nhau mua các bác ạ .. Hôm qua e ra vo vet đc 1 e màu vàng chanh , màu trắng hết sạch tiếc thế ... Em định hỏi các bác là e muốn dán màu trắng thì đến lúc bóc ra có đc màu sạch sẽ moi me nhu luc mới mua k ạ??? E cảm on các bác
Định bán em nó , vì chạy được hơn 2 năm rồi mà giá down dzữ vậy sao .

Việc dán decal đổi màu xe không khó , và sau này cần tháo ra sẽ không bị dính keo gì hết .
Bác nhớ chọn loại keo tốt .
Xe hơi bây giờ cũng dán decal trang trí đó mà .

Tuy nhiên , dễ rắc rối với CSGT vì thay đổi màu sơn xe , không đúng như trong cà vẹt .
em cảm ơn bác ạ , em mê màu trắng quá !!! nhưng mà liên quan đến cái anh CSGT thì e lại ngại

thanh lý 19 củ 1 em là phiên bản cũ bác ạ , còn mói bjo vẫn 37 củ ạ

Hạng B2
17/10/10
201
3
18
36

Ailopiu nói:
E hỏi nhân viên là tại sao giá lại rẻ thế thi nó bảo cty chuyển địa điểm tu BÌNH TÂN đi Đồng Nai nên thanh lý toàn bộ like 125cc còn tồn trong kho để đỡ mất tiền vận chuyển , bán rẻ để quảng bá sản phẩm ...chả biet thực hư thế nào
theo em biết thì hình như cuối năm nay nhà máy Kymco ở Bình Tân sẽ chuyển về nhà máy ở Thủ Dầu Một, Bình Dương,.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Lâu ngày vào thăm nhà Like, cập nhật tấm hình em Like 1 xem xuống cấp thế nào nè:

Hạng D
11/11/10
1.399
92
48

Xe bác nít xì xăng vẫn bóng bẩy và đẹp dzai như chủ nhân của nó như ngày nào, keke

Tập Lái
22/8/13
3
0
0

chào các sư huynh sư tỷ, tiểu muội mem mới, mong đc chỉ giáo :p

muội có lập 1 topic hỏi tư vấn xe nhưng mà chưa thấy ai đếm xỉa tới =.=

thấy đây đông zui nên bay vào hỏi đại ^^

muội cũng đang tính đổi xe, cũng đang nghía kymco, nhất là em people, cơ mà tính đổi xe có cốp rộng đựng đc laptop 16" ấy ạ, ko bik em people có chứa đc ko?

huynh tỷ nào rành kymco giới thiệu cho muội những chiếc nào có cốp để đc lap, nếu quăng nguyên cái balo đựng lap vô đc thì càng hay

MK
Hạng B2
16/1/12
309
11
18

PP chỉ chứa được máy 11 hoặc 12" thôi nhé . 16" thì hơi quá to . Nàng thử coi em Like xem có chứa được không .

Hạng B2
3/10/11
100
1
18
HCM
hondasaigon.net

BachLinhHolly nói:

muội cũng đang tính đổi xe, cũng đang nghía kymco, nhất là em people, cơ mà tính đổi xe có cốp rộng đựng đc laptop 16" ấy ạ, ko bik em people có chứa đc ko?

huynh tỷ nào rành kymco giới thiệu cho muội những chiếc nào có cốp để đc lap, nếu quăng nguyên cái balo đựng lap vô đc thì càng hay
BachLinhHolly nói:

Mình đang xài em PP16 và có 1 em laptop 12", để vô cốp thì vừa như in luôn (nếu loại 13" mà mỏng nhỏ thì cũng có khả năng vừa) chứ còn laptop mà tầm từ 14" trở lên là thua đó bạn

MK
Hạng B2
16/1/12
309
11
18

Mình để ý thấy một số bạn vô hỏi rồi người khác nhiệt tình trả lời rồi không thấy quay lại luôn !

Hạng C
3/3/07
929
45
28

Vừa mua hộp ca-na về tút lại áo cho em Like trắng Ver1, lại bóng bẩy như ngày nào! :)
Sau 3 năm sử dụng có thể kết luận máy của kymco ổn, đến giờ vẫn được khen xe chạy êm.

Tập Lái
3/9/13
8
0
0

Chào cả nhà,

Em đang tính mua chiếc này nhưng đang lăn tăn 1 số thứ. Về chất lượng thì em thấy cả nhà mình đều khen nên em không còn lo lắng nữa. Kiểu dáng thì em rất là ưng ý, nhưng em đọc trên mạng 1 hồi thì em toàn thấy mấy cô mấy dì hỏi ý kiến, tham khảo, hoặc nhiều bác cũng hỏi để mua cho vợ con. Em không rõ xe này nam đi có hợp không...Tướng em cũng bự, cao 1m7.

Thật ra em đương nhiên sẽ đi coi xe, nhưng sợ ra đó thích quá, nên mua đại, sợ về hối hận thôi....

Mong các bác tư vấn cho em ạh!