Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Được trao bằng khen của thủ tướng mới ghê chứ! "Một bộ phận không nhỏ Đảng Viên biến chất thoái hóa..."
Chữ "ko nhỏ" ko phải chỉ số lượng, mà là chỉ Chức Vụ đó các bác! Câu này ý nói Đảng Viên có chức vụ To...tham nhũng, thoái hóa...
Tất tần tật bác ơi.

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Hàng tháng mấy con "phèn" này có đóng tiền bảo kê cho nên ai mà cự cự là ăn đá vô kính xe hoặc bị đánh cho bầm dập. Rớt cuộc tụi nó cũng có bị sao đâu. Toàn lũ học dốt, con cháu cán bộ xong rồi ra đường đứng. Bạn em năm cấp 3 nó đội sổ nhưng ông già làm trong tỉnh ủy, TN cấp 3 xong nó đi mặc áo xanh và giờ đã thành áo vàng 1 sao rồi.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
khổ lắm nói mãi vại?
Miệng hô hào đánh trống rồi bỏ dùi đó làm dziề được họ nào?
Tốt nhất đừng nghe nữa, hãy tỉnh táo nhìn xem họ đã và đang làm như thế nào thôi ạh!
:3dthaytien:

Hạng B1
14/6/14
60
59
18
40
chúng ta là cái thá gì mà dc dự họp HDND các cấp và họp QH ?
Đúng rồi bác ợ, chúng ta chẳng là cái thá gì để tham gia mấy kỳ họp đó. Nhưng chúng ta vẫn có quyền lên tiếng cho các cụ trong các kỳ họp đó biết. Được quyền nói thì sao lại không nói mà phải ngậm bồ hòn ôm cục tức cho khổ. Nói hoài, nói mãi, nhiều người nói thì các cụ ấy cũng nhột và thay đổi chứ bác nhỉ.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.392
113
Q3
Đúng rồi bác ợ, chúng ta chẳng là cái thá gì để tham gia mấy kỳ họp đó. Nhưng chúng ta vẫn có quyền lên tiếng cho các cụ trong các kỳ họp đó biết. Được quyền nói thì sao lại không nói mà phải ngậm bồ hòn ôm cục tức cho khổ. Nói hoài, nói mãi, nhiều người nói thì các cụ ấy cũng nhột và thay đổi chứ bác nhỉ.
chúng nó mà biết nhột thì mừng lắm cụ ợ:eek:

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
nói thì vậy nhưng khi thật tế lại khác, cuộc đời không như màu hòng bác ah