Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Màu gì vậy bác? Em nhìn xanh xanh đen đen! Vợ 2 đẹp quá! Chúc mừng bác nhé!
Gọi như enzolight cũng được, mình thì gọi là màu vỏ dưa hấu, trong bảng màu của Mazda là màu xám 36C (Metropolitan Grey Mica)...

• Like
Reactions: Mazda Go Vap
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Khoe thì khoe cho hết bác ui, nhìn đằng trước, nhìn đằng sau, nhìn bên hông, nhìn nội thất, nhìn từng con mắt ... ntn

• Like
Reactions: jerjely
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Màu này e cũng rất kết! Ai ko thích màu trắng là e tư vấn màu này ngay! Màu rất đẹp và độc bác ạ!
M3s Có màu trắng và màu booc đô rất đẹp. Nữ mà đi em màu trắng thì nhất rùi! Nam nữ trẻ tuổi mà đi em màu booc đô thì cực kỳ nổi bật!... :p
Lúc đầu mình định lấy màu trắng! Khi sale nó bảo đi xem màu xe, mình định đi xem chơi vậy thôi, chứ không có ý chọn màu khác. Nhưng đến khi gặp cái em màu vỏ dưa hấu, mình ngẩn ngơ mất một lúc. Mình lớn tuổi rùi nên mình quyết định lấy màu này cho nó lành! Sợ lấy màu trắng người ta lại bảo già mà còn chơi... trống bỏi, hehe... :p
Được bạn khen màu V2 của mình , mình thấy rất... sướng!... :p

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Khoe thì khoe cho hết bác ui, nhìn đằng trước, nhìn đằng sau, nhìn bên hông, nhìn nội thất, nhìn từng con mắt ... ntn
Hum nay, xe về đại lý nhiều quá! V2 của mình bị xếp tận trong, rất khó để chụp hết!... o_O
Thôi, nợ bạn vậy nhé, để khi nào rước em nó về mình sẽ chụp hết lun... :p

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Chúc mừng bác có v2 rất đẹp :3dtanghoa:. Bác ngoài ngũ thập mà cưới 1 em trinh nguyên thế này là nhất rùi
Khuyến cáo: có v2 dù rất trẻ đẹp nhưng không được trể nải với vợ cả nha bác :3dcuoigif:

• Like
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Chúc mừng bác có v2 rất đẹp :3dtanghoa:. Bác ngoài ngũ thập mà cưới 1 em trinh nguyên thế này là nhất rùi
Khuyến cáo: có v2 dù rất trẻ đẹp nhưng không được trể nải với vợ cả nha bác :3dcuoigif:
Cảm ơn HMG đã khuyến cáo!... :p
Không dại! Không dại!... :p
Trễ nải một tý là V2 bị cào... mặt ngay, hehe... :p

Hạng B1
20/8/13
62
266
53
chúc mừng bác chủ V2 đẹp quá, trong bảng màu M3 thì màu trắng và màu này là mát mắt nhất. Dự là sẽ ưu tiên V2 thời gian đầu em ý về nhà đây :D

• Like
Hạng B2
30/3/05
401
289
63
Cabin
M3s Có màu trắng và màu booc đô rất đẹp. Nữ mà đi em màu trắng thì nhất rùi! Nam nữ trẻ tuổi mà đi em màu booc đô thì cực kỳ nổi bật!... :p
Lúc đầu mình định lấy màu trắng! Khi sale nó bảo đi xem màu xe, mình định đi xem chơi vậy thôi, chứ không có ý chọn màu khác. Nhưng đến khi gặp cái em màu vỏ dưa hấu, mình ngẩn ngơ mất một lúc. Mình lớn tuổi rùi nên mình quyết định lấy màu này cho nó lành! Sợ lấy màu trắng người ta lại bảo già mà còn chơi... trống bỏi, hehe... :p
Được bạn khen màu V2 của mình , mình thấy rất... sướng!... :p
E đang đi M3S trắng mà bác! Không lấy màu trắng là e lấy màu này! Nay bác lấy rồi cũng thấy phê dùm bác!

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.