HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
Các bác cho em hỏi chiếc Magnus của em nguyên bản có CD Changer 06 đĩa đặt phía sau cộp. Em có nâng cấp gắn DVD 2 DIN hiệu JVC 805 nên hiện không sử dụng được nữa CD Changer 06 đĩa phái sau cốp.

Nay em muốn sử dụng thêm phần CD Changer 06 đĩa này lại với màn DVD 2 DIN – JVC 805 vì em nghe CD hay hơn rất nhiều so với MP3 thì em phải làm như thế nào? Có cần thay luôn CD Changer 06 đĩa này không? Nếu có thay thì giá khoảng bao nhiêu tiền?

Mong các bác tư vấn giúp.

Xin cảm ơn ạ.

Xe bác thế nào chứ Maz 6 của em cũng CD zin theo xe 6 disk em cũng lắp thêm 1 DVD vẫn dùng cả 2 đầu trên loa cũ của xe không sao cả. Nhưng muốn nghe đầu này thì phải tắt đầu kia đi và ngược lại thôi. Nói chung vẫn dùng cả 2 đầu luôn.

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
Híc, em cũng không biết tại sao nữa bác ơi. Có lẽ khi bỏ CD zin theo xe và lắp DVD JVC 805 thì không còn nốikết được với CD Changer nữa. Bây giờ em muốn khôi phục lại nên nhờ bác nào biết xin tư vấn giúp em.

Em cảm ơn ạ.

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
Bác ơi, DVD 10 đĩa thích ứng với đầu DVD JVC 805 giá bao nhiêu vậy bác? Có thể mua và ráp ở đâu được bác ơi?

sgb
Tập Lái
20/9/09
10
0
0
Chào các bác, em là lính mới.
Các bác cho em hỏi, Em đang sử dụng Magnus 2.5, mỗi tuần chỉ sử dụng 2 ngày thứ 7 & CN nên khi đề máy thì thấy xe hơi rung một lúc thì hết mới bị khoản 1 tháng nay, không biết có vấn đề gì kg các bác tư vấn em với, bảo hành và sửa chữa ở đâu tốt chỉ giúp em. Tks.