Hạng D
16/8/07
1.903
612
113
53
MU_CEO nói:
mrtran nói:
Thực ra nếu nhu cầu trước mắt bác chỉ cần copu ảnh ra thì ko cần mất công cài cái gì cả.
Cắm cáp vào, sẽ có popup hiện lên hỏi bác muốn làm gì. Chọn cái bên dưới là hiện ra cho bác chọn ảnh để copy.
Ko thì khi vào My Computer sẽ hiện thêm 1 cái Apple Camera, bấm vào đó cũng copy ảnh ra được.
Còn riêng về nhạc thì sẽ cần phải cài đặt các phần mềm khác mới được.
lúc cắm vào thì trong PC sẽ hiện ra ổ ổ đĩa nhưng toàn ảnh trong cuộn camera, còn em thì muốn lấy ảnh từ thư viện cơ :(
E thấy hình như ảnh trên Cuộn camera và Thư viện gần như có số lượng như nhau mà bác.

Hạng C
2/10/07
817
4.240
93
57
Ảnh camera là ảnh chụp bằng ip , ảnh thư viện là do mình đưa vô
Ảnh thư viện muốn lấy ra thì máy bác phải j/b , dùng tool như ifile hay itool copy ra

Tập Lái
2/4/13
6
0
0
em tưởng ảnh cop trực tiếp được mà,. chỉ file mp3 và video nó mới không cho chép trực tiếp

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Thằng Apple gây khó như vậy để người dùng mua 16,32,64 Gb với giá trên trời , vẫn bán được mói ngộ chứ ! Em dùng Android cùi bắp , 2 sim 2 sóng ... rẻ , bền , ... nhưng hông đẹp , hic hic , tán gái cực quá .

Hạng C
16/10/11
698
358
83
Q7-TP HCM
E thấy IP đẹp nhưng phần mềm chuyển qua lại với máy tính khó sài quá.
Thỉnh thoảng đọc kỹ hướng dẫn thì Syn được, nhưng đôi khi mất hết danh bạ, dữ liệu.
Đành dùng SS với An roi cho dễ.

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
HP HCM nói:
E thấy IP đẹp nhưng phần mềm chuyển qua lại với máy tính khó sài quá.
Thỉnh thoảng đọc kỹ hướng dẫn thì Syn được, nhưng đôi khi mất hết danh bạ, dữ liệu.
Đành dùng SS với An roi cho dễ.
bác có thể dùng itools sao chép dữ liệu từ Iphone qua PC cực kỳ đơn giản chỉ cần kéo và thả là xong thôi, ko cần syn gì hết.

Nếu các bác cần em sẽ làm một bài hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh:D