Hạng C
13/12/11
811
69
28
Cách đây khoảng hơn tháng em đã gọi cho bác Tám để nói bác bọc trần da cho em gòi, bác tám nói chưa từng bọc và cũng chưa từng lột đồ cho em mon nào... để xem ai là khách hàng đầu tiên đây ... keke
ko biết bọc vào nó thế nào nhưng em thấy nguyên bản như vậy đẹp đó chứ !

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
ko biết bọc vào nó thế nào nhưng em thấy nguyên bản như vậy đẹp đó chứ !
giờ BIM và Mợc mua mới về cũng bung trần ra độ lại trần da hết, nghe đồn là sang hơn hé hé..

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Haizzz! Thông báo zới các bác vụ bọc trần da "bể hụi" rùi! :3dlacdau:
Hồi chiều có trao đổi với bác Tám, bác í bảo: chổ quen biết, khuyên thật lòng, khi nào trần nỉ "rớt" hãy làm lại da...vì nhìn nỉ zin vỡn đẹp chán :D, làm da thì sang-sạch nhưng sẽ có độ sần (gợn sóng)...mà em thì đặt Thẩm Mỹ lên hàng đầu nên...thôi ngay và lun!
P/s: Công nhận em nể Bác Tám thiệt đó! Ko vì lợi nhuận mà làm càn như những nơi khác...

• Like
Reactions: MONDEO 64A00939
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Haizzz! Thông báo zới các bác vụ bọc trần da "bể hụi" rùi! :3dlacdau:
Hồi chiều có trao đổi với bác Tám, bác í bảo: chổ quen biết, khuyên thật lòng, khi nào trần nỉ "rớt" hãy làm lại da...vì nhìn nỉ zin vỡn đẹp chán :D, làm da thì sang-sạch nhưng sẽ có độ sần (gợn sóng)...mà em thì đặt Thẩm Mỹ lên hàng đầu nên...thôi ngay và lun!
P/s: Công nhận em nể Bác Tám thiệt đó! Ko vì lợi nhuận mà làm càn như những nơi khác...
Giống y những gì đã từng nói với em... nhưng kg vì thế mà bỏ lun... vì tại sao tụi "kia" lại lên da ầm ầm thế nhỉ? để đó đi từ từ tính..

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Không bọc da được thì bac laple chuyển sang p/á đêm đầy sao đi, cho giống RR, he he

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Không bọc da được thì bac laple chuyển sang p/á đêm đầy sao đi, cho giống RR, he he
Hà hà, F2 em mới cóa 2t, nó mà lên xe thì ko còn 1 sao nào cả đóa bác! :D:D:D

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Thanks bac duvsp đã cho em mượn 2 miếng che "điểm đặt con đội" sáng nay! Hôm nay được thử tài vợ mông của bác... cảm giác rất ngon, êm, chuẩn!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Hôm nay đã nhận hàng từ nhà Mast ngoài Hà Lội vô...2 led T5, 4 led T10 blue, 4 T10 white xịn từ Khò Ria...Nay Mai rảnh lại tháo Bảng Đồng Hồ ra gắn lại led xem có long lanh hơn ko!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Hà Hà...Chiều nay rảnh rỗi...lại tiếp tục DIY...
Em thấy nhiều bác vẫn còn dè dặt tháo mở Bảng Đồng Hồ thay led...nên hôm nay em mạn phép múa rìu qua mắt thợ, hướng dẫn 1 cách tỉ mỉ cho các bác, để khi làm các bác có thể tránh nguy cơ sát thương, rơi rụng các phần nhựa đã 9-10 năm tuổi...
Và dĩ nhiên bài này ko dành cho các bác cao thủ đã tháo ra tháo vô...banh chành...:D
Đầu tiên, chuẩn bị Vũ khí hạng siêu
Led Taplo và Mông- Kẹt Tay?

B1: Mở miếng nhựa che dưới chân Tài ra....Gồm 5 vis...
chổ này 2 vis...

1 vis dưới...

và 2 vis bên phải...

Nhẹ nhàng nâng đỡ...em ra...như vầy...

Và đây...cảm biến nhiệt độ....

nhẹ nhàng chia ly em...các ngàm nhựa cũng dễ tháo, đến đây vẫn chưa có trở ngại nào và thời gian thi công là 1-2 phút...