Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Re: (Liên hợp chắc phải ngã mũ chào thua thôi)Mãi lộ trước mặt chuyên gia chống tham nhũng

Clouds8 nói:
chẳng qua tại dân mình toàn nhát cáy như thỏ đế, thử gặp mấy thằng xxx ăn tiền bẩn rồi chụp hình quay phim làm lớn chuyện lên, không sợ thằng nào hết coi tụi nó dám lộng hành không.
Trên này có ko dưới chục cái clip đó, bác chịu khó search là cả đống. Mà có thay đổi gì đâu. chống vụ này thì làm gì còn ai làm xxx nữa hả bác, tội nghiệp mấy ảnh, ko có bánh mì đem về thí chết với sếp.

Hạng B2
11/4/13
295
28
28
xemitsubishivn.com
Re: (Liên hợp chắc phải ngã mũ chào thua thôi)Mãi lộ trước mặt chuyên gia chống tham nhũng

Clouds8 nói:
chẳng qua tại dân mình toàn nhát cáy như thỏ đế, thử gặp mấy thằng xxx ăn tiền bẩn rồi chụp hình quay phim làm lớn chuyện lên, không sợ thằng nào hết coi tụi nó dám lộng hành không.
Làm sao mà không nhát được hả Bác, phải biết được tình hình là mình đang ở trong hoàn cảnh nào đã mới làm được chứ, thử hỏi bữa nay mấy ảnh hay chăn giắt thêm 1 con gấu ngồi đợi ai ồn ào là nó xúc luôn cũng đã lên báo rồi đó nhưng rồi có thấy ra ngô ra khoai gì đâu. Lâu lâu mới có 1 người đủ lực để quay phim, chụp hình đăng báo thôi, mà lên báo xong rồi vài ba hôm củng ỉm luôn.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

Clouds8 nói:
Em cũng máu lắm đó nhưng 1 mình thì sợ mấy anh xung quanh sức cô không làm gì được, hôm nào rảnh cho em đi chung với anh hén :D

Hạng C
23/3/09
904
226
43

Chúng tôi cần chứng cứ, không nói miệng nhé :p

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn

Nhục quá

Hạng B2
24/3/14
351
58
28

Ở nước ngoài có một loại chứng nhận mà lời nói người đó cũng đủ làm bằng chứng.

Hạng B2
11/4/13
295
28
28
xemitsubishivn.com

Lawyer nói:
Chúng tôi cần chứng cứ, không nói miệng nhé :p
Bữa giờ có nhiều clip lên báo nhưng rồi đâu củng vào đó vẫn 1 trưa hè trôi êm trôi êm, hy vọng Bác sẽ sớm nhận được chứng cứ.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44

Lo mấy trăm chai mới ra đứng đường được thì bảo dẹp là dẹp thế nào??!??

Hạng C
24/5/08
887
167
43
www.facebook.com

Clouds8 nói:
Chắc bác sắp xây nhà mà thiếu đá nè.
Khi bác đi trên đường có trăm ngàn lỗi nhé, xxx muốn bắt lúc nào mà hông được, thích thì cho đi hông thích thì lập bb, lâu lâu xui thì gặp vài oser hiểu biết + có chút thời gian thì đơn từ chứ cỡ SG ra gần gần như Vũng Tàu xxx tuýt cho 1 phát thì coi ai có thời gian đơn từ hông ... lúc đó tài xế còn năn nỉ cho phạt nóng nữa là.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35

ko dẹp nổi đâu