Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Theo cảm nhận của em thì mắt, mâm không đẹp bằng Ecosport bên em, lưới tản nhiệt nhỏ có vẻ không đẹp cho mấy.
Con Kia KX3 này 2 bên hông không có dập nổi nhìn không mạnh mẽ cứng cáp bằng Ecosport (Eco có cái lốp đằng sau nhìn ngầu hơn một xí )
nhưng mạnh hơn Ecosport :3dcuoi:

Hạng B2
14/4/14
377
283
63
Theo cảm nhận của em thì mắt, mâm không đẹp bằng Ecosport bên em, lưới tản nhiệt nhỏ có vẻ không đẹp cho mấy.
Con Kia KX3 này 2 bên hông không có dập nổi nhìn không mạnh mẽ cứng cáp bằng Ecosport (Eco có cái lốp đằng sau nhìn ngầu hơn một xí )
ecosport có cái đít phẳn lì nhìn dại dại, tổng thể không đẹp bằng KX3, khách quan nhìn nhận

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Ối giời ơi, mình đang rất mê dáng em này đây. không biết khi nào mới về tới VN đây. Nhìn hình thì rất đẹp, nhưng không biết thực tế sẽ ntn, còn giá nữa chứ ??? Nhìn thik nhất là phần đầu xe, Con này tầm 600 là múc ngay.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Bác đang so sanh xe hay bác đang chê xe ngta vậy

• Like
Reactions: thomastn2002
Nhìn avatar bác là hiểu r`

• Like
Reactions: thomastn2002