Hạng C
25/10/12
986
437
63
Chào các bác số là chiều qua e có việc đi xuống Vũng Tàu . Do lâu rồi mới đi lại đường dẫn trên cao tốc này nên chổ ngã rẽ chổ mai chí Thọ và đường dẫn lên cao tốc e lọ mọ nhìn bản hướng dẫn thì mới thấy biển bên phải chỉ lên cao tốc thế là em bật xi nhan phải để chuyển vào làn trong đường dẫn ( xe chưa cán vạch liền chổ ngã rẻ thế là mấy anh xxx ở trên ngoắc e vào .
xxx : chào và báo em lỗi bật xi nhan trể
e : ngớ người ra và hỏi bộ có luật này nữa hả xếp .
xxx : dẫn em lại chổ 3 xxx kia đứng , 1 ong xxx nữa ngồi trong xe ( civic ) , trên đường em lại thì xxx tiếp tục ngoắc các xe khác vào nhưng tuỳ cảm tính lúc xxx kia ra ngoắc xe kia vào thằng xxx khác lại nói thôi bỏ đi anh ơi đợi chiếc khác ... Chắc tập trung lo xử em
e : lại tới nơi gặp xxx cầm viết lặp biên bản
xxx : anh bật xi nhan trể phạt 1.5tr giam bằng 30 ngày
e : trình bày sự thật là lâu lắm rồi em mới đi lên đường này nên em hok biết đường mấy anh thông cảm cho
xxx : uhm thì giờ sao !!! Nhà ở đâu đi đau đây !!!
E : nhà trong sg đi vũng tàu có việc .
xxx: giờ anh muốn sao
e : cv thì đang vội nên e ko muốn đoi co nên nói giờ xếp muốn nhui
xxx : 5xi
e : xì bánh mì
Sự việc là như vậy đó các bác ... Các bác cho em hỏi là có cai luật phạt vì tội bât xi nhan trể ko ak các bác nào có hảo ý xin chỉ giáo e ! E xin học hỏi để làm kinh nghiệm cho bản thân
p/s lúc em xì bánh mì xong xxx kìa cầm cái tay em khen a có cái đông hồ đẹp nhỉ mua nhui đây a nữa .... Cmn khốn nạn thật hok biết đường còn hok chỉ cho ma kéo vô phạt nữa

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cái tội không xin biên bản nên mất 5 xị, nếu xin thì "thôi đi đi" rồi!
Chỉ có lỗi không có tín hiệu báo rẽ thôi, làm gì có lỗi bật đèn tín hiệu trễ!
Bác xin cái bb thì xxx ghi lỗi báo tín hiệu trễ theo điều nào?
3. Phạt tiền từ 600.000 đồng đến 800.000 đồng đối với người điều khiển xe
thực hiện một trong các hành vi vi phạm sau đây:
...
c) Chuyển hướng không giảm tốc độ hoặc không có tín hiệu báo hướng rẽ;
Một bài học kinh nghiệm cho bác.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
bác chủ nếu không muốn tốn thêm Minh Râu cho bọn XXX thì cần phải vô thớt TĐTL đọc nhiều vào nhé

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Ây da,xi nhan trể 5xi???hôm trc e chạy sedan ngay vòng xoay hồ con rùa quẹo phai võ văn tần e cug bị xxx báo lỗi a bật xi nhan trể.a đưa giay tờ để lập bb.e cười va di lấy liền,nói xxx a ghi rõ lỗi là bật xinhan trể nhe.thế là xxx cho đi gấp và nói lỗi này nhắc nhở a thôi.