Hạng C
22/10/13
620
306
63
Dạ em xin chào toàn thể các Bác, em đang đi Cam 91 và nghiện nặng Previa, em gần chuẩn bị rước Pre và xin nhập hội, em có hỏi thăm thông tin về Pre thông qua Bác ChieuCuong, lễ rước dâu cũng gần rồi ạ (gần vì chưa rước và chờ người ta gật đầu, không chịu thì mình cướp dâu lun ạ), sau này nhờ các Bác chỉ giáo thêm.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Dạ em xin chào toàn thể các Bác, em đang đi Cam 91 và nghiện nặng Previa, em gần chuẩn bị rước Pre và xin nhập hội, em có hỏi thăm thông tin về Pre thông qua Bác ChieuCuong, lễ rước dâu cũng gần rồi ạ (gần vì chưa rước và chờ người ta gật đầu, không chịu thì mình cướp dâu lun ạ), sau này nhờ các Bác chỉ giáo thêm.
OK! Đọc hết thớt Kỹ thuật là đủ "chán" thôi! ;)

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chặc! Xe gì ko mua, đi mua Pre 9x!
Lại một người nữa giống như tôi.
Lại thêm một nạn nhân mới! :(

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Thay vì cứ ngồi đấy quan ngại sâu sắc thì hãy làm cái gì đó đi! . . . . vài ve với ae chẳng hạn!
Hỗm rài chỉ dám quan ngại bởi vì nhà neo đơn. Người làm đâm đơn nghỉ việc. Em chỉ dám quan ngại thôi anh ơi.
Chứ em cũng thèm lắm rồi. Anh Huy cho em cái cầm chân vô inbox.

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Hỗm rài chỉ dám quan ngại bởi vì nhà neo đơn. Người làm đâm đơn nghỉ việc. Em chỉ dám quan ngại thôi anh ơi.
Chứ em cũng thèm lắm rồi. Anh Huy cho em cái cầm chân vô inbox.

đừng có nhậu với Bác Huy tốn bia lém toàn ơi vì ổng uống nhiều mà hổng có chịu ăn nên đi uống chung về đói lém....

cho em chém tí giảm tress nhé mấy Bác