Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hỗm rài chỉ dám quan ngại bởi vì nhà neo đơn. Người làm đâm đơn nghỉ việc. Em chỉ dám quan ngại thôi anh ơi.
Chứ em cũng thèm lắm rồi. Anh Huy cho em cái cầm chân vô inbox.

đừng có nhậu với Bác Huy tốn bia lém toàn ơi vì ổng uống nhiều mà hổng có chịu ăn nên đi uống chung về đói lém....

cho em chém tí giảm tress nhé mấy Bác
Lâu quá ko làm vài ve với anh.

Đúng là trạng thái tâm lý sẽ quyết định lời nói của mình lúc đó. Các bạn đáng iu quá! :3dtangtraitim:

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Em là lính cũ, cho em đc khai truong cái nick mới của em với 1 cái topic hơi vô duyên.
Các bác đến với Previa Club và Previa như thế nào??
Như em là đam mê cái xe hột vịt từ nhỏ. Mê mẩn rồi khi lớn lên nhờ công nghệ thông tin biết đến anh em Previa.
Vậy còn các bác!?
Hãy cho các anh em ở đây vài cảm nhận về chiếc xe của mọi gia đình và anh em Previa !!
Xin chúc các bác 1 ngày vui vẻ và tràng đầy sinh lực !!
E mê previa vì con nhỏ kế toán hehe

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hôm nào t7 cn ngày nghỉ. Anh em mình qua nhà ai đó, hay nhà em làm anh hỷ.

Đề xuất hợp lý trong bối cảnh hiện nay.
Ai đã từng tổ chức en nhậu ở nhà thì mới hiểu được nỗi lòng của người .. .rửa chén. Thôi thì có dịp AE ra quán ngồi cho nó công bằng nhé!:D

Và đương nhiên, chủ đề trao đổi vẫn là "Xe - tềnh iu & cuộc sống đôi lứa":3dcuoi:

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Đề xuất hợp lý trong bối cảnh hiện nay.
Ai đã từng tổ chức en nhậu ở nhà thì mới hiểu được nỗi lòng của người .. .rửa chén. Thôi thì có dịp AE ra quán ngồi cho nó công bằng nhé!:D

Và đương nhiên, chủ đề trao đổi vẫn là "Xe - tềnh iu & cuộc sống đôi lứa":3dcuoi:
Nhất trí cao.
Thêm 2 tay nữa là vừa đủ tự. Trà tam rượu tứ

• Like
Reactions: STEVENPH
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nhất trí cao.
Thêm 2 tay nữa là vừa đủ tự. Trà tam rượu tứ

Đ/c ko để lại số điện thoại thì làm sao mọi người có thể liên lạc được trong trường hợp "triệu tập khần cấp" để en nhậu nhỉ?

Còn cái ông Stevenph cứ cố thủ trong vỏ ốc & bấm nút like hoài đi nha!
. . .lên SG sửa xe đi! Cộng đồng ăn nhậu Xì Gòn nhớ ông nhìu lắm!:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Đ/c ko để lại số điện thoại thì làm sao mọi người có thể liên lạc được trong trường hợp "triệu tập khần cấp" để en nhậu nhỉ?

Còn cái ông Stevenph cứ cố thủ trong vỏ ốc & bấm nút like hoài đi nha!
. . .lên SG sửa xe đi! Cộng đồng ăn nhậu Xì Gòn nhớ ông nhìu lắm!:D
Đếm tui nữa là mấy tay? Hỏi hoài mà không ra độ thì ai biết mà nhào dzô? :(

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Đếm tui nữa là mấy tay? Hỏi hoài mà không ra độ thì ai biết mà nhào dzô? :(
Ăn nhậu tuy mang tính cảm hứng, nhưng nó lại là sự nghiệp lâu dài, chứ ko phải là 1 ngày 1 bữa. Bi giờ bác hỏi có mấy tay thì làm sao mà trả lời được?!

Nhưng nếu hỏi, bác ở vị trí số mấy trong cộng đồng bia bọt thì em có thể trả lời ngay ah.

Nếu xếp hàng dọc trên thực địa, số thứ tự của bác sẽ là số 1:p
Nếu dựa vào số tuổi trên danh sách, số thứ tự của bác sẽ là n.

(n thuộc nguyên, dương. n lớn hay bé tuy thuộc vào độ máu của các thành viên en nhậu - xét ở thời điểm gầy độ)

• Like
Reactions: vothaithao