Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Để e nói vài ý nhá:
Mazda 3 cũ thì tầm 699tr nhớ ko mấy bác. E mới này theo e biết thì đem về sẽ "chơi" với altis đó, giá sẽ cao hơn Mazda 3 cũ rất nhiều, ngày trước 1 bác sale Mazda nói với e là e này về giá sẽ từ 800tr trở lên, ko hề rẽ so với giá 699 hiện tại đâu. Lúc đó nếu mua người ta sẽ rơi vào cái vòng luẩn quẩn:"tiền này có nên mua Toy để ko mất giá ko ta, hay là mua để trải nghiệm?????" :D :D

Hạng B1
25/9/14
77
38
18
Nếu nói CKD tại VN thua CBU từ chính quốc Nhật thì ok! Chứ nói thua CBU từ các nước ĐNÁ như Thái, Malaysia,.... thì phải xem lại nhé! Vì tri thức và tài năng của những kỹ sư VN mình là k hề thua kém nhá! Nếu các Cty lắp ráp ở VN mình làm ăn có tâm và vì khách hàng thì mọi chuyện sẽ khác nhá! Chỉ vì một số cty làm ăn chệt choặc mà ảnh hưởng đến cả hệ thống ô tô của nước nhà! Hy vọng các cty lắp ráp làm ăn có tâm và có chất lượng để thu hút khách hàng trong và ngoài nước để VN vươn mình thành một cường quốc về ô tô trong tương lai

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
19/12 mới ra chưa có giá đâu các bác, nói chung xe chiến lược toàn cầu thì tiêu chuẩn của nhà sản xuất đưa ra cho cty phân phối lắp ráp sẽ cao hơn mấy dòng xe chiến lược khu vực, họ sẽ ko vì một thị trường nào đó mà làm ảnh hưởng tới giá trị thương hiệu của họ đâu:3dcuoi: