O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Nhiều cửa hàng ở ADV và Trần Bình Trọng. Nếu muốn em phục vụ thì qua trung tâm độ xe của em đi bác. Giá thì tùy hiệu và model, khoảng từ 9tr-18tr.

Tập Lái
28/6/11
2
0
0
Hồi sáng mới lắp con JVC Av70BT cho con Yaris tại bác.Nói chung là Oke.Để về nghe thử vài tuần xem thế nào.Thanks bác P

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bluesky1981 nói:
Hồi sáng mới lắp con JVC Av70BT cho con Yaris tại bác.Nói chung là Oke.Để về nghe thử vài tuần xem thế nào.Thanks bác P
Bà xã bác có hài lòng ko bác Tính? Cảm ơn 2 vợ chồng bác đã ghé ủng hộ.

Hạng B2
24/10/11
394
246
43
56
Hôm qua cũng mới làm 1 em này bên bác Phú. Âm thanh nghe sướng hơn hẳn (nguồn nhạc same) vì cắm vào hơn chục chai muh!!! Nhưng sẽ ghé Bác sớm giải quyết vài việc còn tồn đọng. Tks bác

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Bác Phú chỉ được cái nói cũng hay mà làm .......... cũng giỏi. :)
Đọc xong nước miếng cứ chảy ướt bàn phím, chán vải. Em cũng xuống chỗ Khắc Trung làm vài lần nhưng chưa được diện kiến bác lần nào cả.
Em nhờ bác tư vấn tí nhé. V2 e là Sorento bác Hải. em có gắn đầu DVD nhưng chất lượng âm thanh, hình ảnh chưa hài lòng lắm. Và tuy option trên DVD có nhiều nhưng chẳng xài được bi nhiêu, chắc là làm cho có để dụ những amater như e.:mad:
Thấy bác info về mấy món này thèm wa, e tính trang bị trên xe e thì câu hình ra sao hả bác?Nhu cầu mình vừa đủ nge cho cả nhà thôi, k cần fai cấu hình khủng (=$ khủng) và có dùng được các option như zậy k. E d9g xài IP4 thì có connet ok với Mirrolink k bác?àh, e tính làm thêm 1 màn hình gối đầu phía sau nữa bác ah.
Mấy món này khi e chán em So, muốn cưới e khác thì có dễ Remove ra k bác???????(chứ bán kèm xe thì chết e mất):D
Tks bác nhé

61P1512 nói:
Bác Phú chỉ được cái nói cũng hay mà làm .......... cũng giỏi. :)
Đọc xong nước miếng cứ chảy ướt bàn phím, chán vải. Em cũng xuống chỗ Khắc Trung làm vài lần nhưng chưa được diện kiến bác lần nào cả.
Em nhờ bác tư vấn tí nhé. V2 e là Sorento bác Hải. em có gắn đầu DVD nhưng chất lượng âm thanh, hình ảnh chưa hài lòng lắm. Và tuy option trên DVD có nhiều nhưng chẳng xài được bi nhiêu, chắc là làm cho có để dụ những amater như e.:mad:
Thấy bác info về mấy món này thèm wa, e tính trang bị trên xe e thì câu hình ra sao hả bác?Nhu cầu mình vừa đủ nge cho cả nhà thôi, k cần fai cấu hình khủng (=$ khủng) và có dùng được các option như zậy k. E d9g xài IP4 thì có connet ok với Mirrolink k bác?àh, e tính làm thêm 1 màn hình gối đầu phía sau nữa bác ah.
Mấy món này khi e chán em So, muốn cưới e khác thì có dễ Remove ra k bác???????(chứ bán kèm xe thì chết e mất):D
Tks bác nhé
Vấn đề remove thi bác cứ yên tâm : Tất cả những hãng nổi tiếng sx DVD cho xe hơi đều có 1 size chuẩn là 1din, 2din rùi, mình xài DVD thì là 2din. Và đa số các xe hơi của các hãng cũng đều có thể gắn vừa với đầu 2din hết rùi bác nên bác cứ yên tâm là khi chán vợ 2 rồi thì mình cũng có thể remove DVD wa cho vợ 3 được hết đó bác:):)