Hạng D
17/8/09
3.329
29.877
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Nói chung là trong đầu có muốn đổi xe thì em cũng chẵng bao giờ nghĩ đến Mit hết. Nhìn vào nội thất thì đúng là thiết kế một cách tối giản, không sang trọng, bề ngoài thì nhìn nó cục mịch làm sao ấy. Sử dụng được vài năm thì bắt đầu thấy sự xuống cấp như xe tải.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.581
11.835
113
HCM
Thím ơi, thím chịu khó tìm hiểu thêm mấy xe phân khúc trên dưới 1 tỷ đi rồi hãng phán thím ah !

Thím không hiểu thế là "phân khúc SUV" 1 tỷ ah ? Hay khả năng đọc hiểu có vấn đề ?

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Thím không hiểu thế là "phân khúc SUV" 1 tỷ ah ? Hay khả năng đọc hiểu có vấn đề ?
Bác ơi, bác tìm hiểu lại giúp e cái, e ko cãi nhau vô bổ với bác nữa đâu hehe

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Nói chung là trong đầu có muốn đổi xe thì em cũng chẵng bao giờ nghĩ đến Mit hết. Nhìn vào nội thất thì đúng là thiết kế một cách tối giản, không sang trọng, bề ngoài thì nhìn nó cục mịch làm sao ấy. Sử dụng được vài năm thì bắt đầu thấy sự xuống cấp như xe tải.
Sử dụng được vài năm thì bắt đầu thấy sự xuống cấp như xe tải.
Dàn xe PSD của SG được 3 năm rồi bác. Đặt điểm chung của chúng là êm hơn xe mới. Mời bác ghé cafe Mit hàng tháng để tham khảo.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
PSG hiện trang bị nhiều đồ thật và đô chơi hơn các xe cùng dòng như lẫy số, chóng trượt...Còn đồ chơi thì hàng nhật, chứ hàng Tàu thi bao la, bác chỉ cân lên cái list thì xe bsc sẽ trang bị đủ, Nhật tàu cũng có.

Các xe khác mà trang bị tương đương với PSG hiện nay thì giá sẽ lên cao ngất.

Hạng B2
24/3/14
351
58
28
3 viên kim cương....tượng trưng cho chất lượng của sản phẩm.....
Đắt như kim cương, hay tốt như kim cương :).
Đắt thì không đắt, nhưng tôt như kim cuong thì không đến thế.

Hạng B1
17/9/13
96
58
18

Đó là quan điểm riêng của bác, e sử dụng xe Mit jolie hết 7 năm từ lúc mua mới, chăm sóc bảo dưỡng kưng nó còn hơn vợ cả nữa,chạy biết bao cung đường chưa nằm đường lần nào,lúc bán thì người mua khen dàn máy còn đẹp,ghế ngồi lâu cũng sờn bọc lại ko vấn đề gì. Đó là do mình bảo quản, chứ xe có xịn mấy ko dòm ngó vất ngoài đường nắng mưa thì đừng nói mấy năm, vài tháng nhìn cũng như xe tải thiệt...Khi rao bán có 1 anh tới hỏi rồi so sanh với em Zace cùng đời 2005 nói xe này hao xăng, thì đúng nó nặng hơn máy lớn hơn hao hơn 1-2 lít thì nhằm nhò gì, e chạy cảm giác sướng là được, lên 120 xe vẫn ổn , e zace ko dám đeo theo,Zace mắc hơn 100tr, để 100tr đó đổ xăng đi biết chừng nào, e nói a thích zace thì khỏi xem mất công, e bán xe vẫn trọn xe MIt, giờ e lại trọn hột Mit PSD MT chắc sau 7 năm mới nghĩ đến xe khác.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
em này cho phép lội nước sâu bao nhiu cm vậy bác?

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48
Cho em hỏi Bác đang đi xe gì ạ? Tư vấn giúp để em mua rồi em so sánh, cảm nhận chứng minh giúp Bác. Chứ "lói" thế ăn gạch tội nghiệp!