Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Chào cả nhà KIA,
Tình hình là em vừa đầu quân cho SUBARU MIV, nhà phân phối xe SUBARU chính hãng nhập nguyên con tại nhật tại thị trường Việt Nam. Hiện tại chỉ có 2 showroom TP.HCM và Hà Nội
SUBARU MIV đang thực hiện chương trình testdrive để cảm nhận động cơ Boxer và hệ dẫn động bốn bánh toàn thời gian AWD và giới thiều sản phẩm mới SUBARU XV
<span style=""color: #ff0000;"">EM XIN THÔNG BÁO THÔNG TIN VỀ BUỔI GIAO LƯU TEST DRIVER:</span>
  • Thời gian: 9h T7 ngày 22/9/2012
  • Địa điểm: Cafe Saigon Pearl, khu căn hộ cao cấp Saigon Pearl Nguyễn Hữu Cảnh Q.Bình Thạnh
  • Lộ trình: đại lộ Đông _ Tây
<span style=""color: #008080;"">[font="arial,helvetica,sans-serif"]@: các bác PM or SMS dùm em số điện thoại của các bác để em tiện liên lạc ạh[/font]</span>

Mời cả nhà KIA tham gia testdriver với SUBARU tại Cafe SaigonPearl, TG:  9h T7 22-9-2012

<span style=""color: #0000ff;""> </span>

Mời cả nhà KIA tham gia testdriver với SUBARU tại Cafe SaigonPearl, TG:  9h T7 22-9-2012

<span style=""color: #0000ff;"">Nay em xin phép được gửi đến toàn thể gia đình KIA lời mời trân trọng đến tham quan và lái thử SUBARU, mong các bớt chút thời gian, để ngó tận mắt sờ tận tay</span>.
Các bác 888 trên này để đăng ký và để lại số cầm chân để em tiện sắp xếp ah
Em cảm ơn cả nhà !

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Re:Mời cả nhà KIA tham quan showroom và testdriver với SUBARU ủng hộ member KiA

Oh ho, chúc mừng ạc xê nô, mờ sao mời tét xe mà ko để lại ngày giờ + địa điểm?? sao ko cho tét Su sedan vại :( Em là fan của Subaru nà :D

Hạng B2
18/5/12
144
0
0
14

trước e cũng đã test em subaru 2.5 ở Nam Long roài. Đạp ga dính lưng vào ghé luôn, tiếc là ko có đường ngon để thử.
Chúc mừng Asenal đầu quân cho Su nhé

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38

Anh Khoa đợt này đc thử con nào vậy ???

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38

Cho cái ngày giờ cụ thể đi bác Asenal ơi! được em lên đời con Su luôn,đội banh dạo này dư quỹ nhiều quá,BĐH cũng dzô dc 1 mớ gọi là :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

new_caren2010 nói:
Cho cái ngày giờ cụ thể đi bác Asenal ơi! được em lên đời con Su luôn,đội banh dạo này dư quỹ nhiều quá,BĐH cũng dzô dc 1 mớ gọi là :D
Test Su Cóc còn rớt lên rớt xuống mà ham hố test Subaru làm j :D

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

yeuxehoi nói:
new_caren2010 nói:
Test Su Cóc còn rớt lên rớt xuống mà ham hố test Subaru làm j :D

Mó...a... đọc còm mem của Yếu xong mém té ghế

@ Khoa: cho ngày giờ + địa điểm đi cưng

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113

Có ngày giờ và địa điểm em mói biết có đi đc hem

Hạng D
5/7/10