PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Chúc mừng xóm của bác,xe đẹp,đó là mơ ước của nhiều người đấy ạ:3dtanghoa:
Cũng mừng nhưng cũng oải bác ạ. Nhiều bác xóm em đi về cứ vứt xe ngoài đường như vậy mình về muốn mang xe vào nhà mà họ để như vậy nên không đủ khoảng trống để mình lùi xe. Mà nhà các bác ấy đều có gara cả. Nói dại chắc phải có bữa các bác ấy bị tụi trộm nó vặt đồ thì mới chừa cái tật vứt xe ngoài đường.

• Like
Reactions: Rolex (®)38
Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Cũng mừng nhưng cũng oải bác ạ. Nhiều bác xóm em đi về cứ vứt xe ngoài đường như vậy mình về muốn mang xe vào nhà mà họ để như vậy nên không đủ khoảng trống để mình lùi xe. Mà nhà các bác ấy đều có gara cả. Nói dại chắc phải có bữa các bác ấy bị tụi trộm nó vặt đồ thì mới chừa cái tật vứt xe ngoài đường.
Cứ có xe là sướng rồi bác,nhất là lúc đi chơi xa trời mưa mà nhìn thấy f1 nô đùa trong xe thì mọi phiền muộn tiêu tan hết,còn mấy bác kia ko có ý thức thì trên diễn đàn này có nhiều bác chỉ cho cách cảnh báo rồi đó bác:D

• Like
Reactions: PVT
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Cứ có xe là sướng rồi bác,nhất là lúc đi chơi xa trời mưa mà nhìn thấy f1 nô đùa trong xe thì mọi phiền muộn tiêu tan hết,còn mấy bác kia ko có ý thức thì trên diễn đàn này có nhiều bác chỉ cho cách cảnh báo rồi đó bác:D
họ đậu không bịt lối đi mình, nhưng họ đậu phía nhà họ chiếm 1/2 đường, nhà mình đối diện là vô phương đem xe vào nhà bác ạ. Cánh báo hay cảnh cáo thì không tiện bác ạ. Thực tế thì chưa bữa nào bị như vậy, chỉ phải loay hoay 1 lúc thôi, nhưng sẽ xảy ra bác ạ. Hi họng không đến nỗi vậy

• Like
Reactions: Rolex (®)38