8/1/13
196
1
0
fly_us nói:
chienthang nói:
Chú QBL này người iu chú mà có lỡ phạm sai lầm gì thì có lẽ phải nghe chú nói quanh năm suốt tháng tới khi phải van xin chú là em sai rồi anh đừng nói nữa thì may ra đài mới tắt sau đó mấy ngày nhỉ.
Có khi phải học thuộc nguyên cuốn luật hôn nhân gia đình, trả bài chính xác rồi mới cho qua được chứ làm gì đơn giản là van xin rồi qua hả bác.
thôi, tôi ăn hiếp ma cũ xíu thôi, các anh làm gì dữ vậy :D

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Túm cái zái lại là qua thớt này chủ thớt rút ra được nhiều kinh nghiệm.

Tập Lái
13/7/13
28
25
8
38
TPHCM
www.facebook.com
chimanthit777 nói:
Vâng cảm ơn bác, được các bác giúp đỡ nên mình rút tỉa được rất nhiều kinh nghiệm từ khi lập topic đến giờ, và đã share cho thằng bạn tham khảo thêm.
Ngoài kinh nghiệm lái xe ra thì còn rút thêm 1 kinh nghiệm nữa là tránh cãi nhau với đàn bà hihi. Ra đường gặp các chị xi nhan trái rẽ phải, không xi nhan mà lại chuyển hướng thì cũng im lặng mà nhường cho qua.

Last edited by a moderator:
8/1/13
196
1
0
hacbachvotu nói:
chimanthit777 nói:
Vâng cảm ơn bác, được các bác giúp đỡ nên mình rút tỉa được rất nhiều kinh nghiệm từ khi lập topic đến giờ, và đã share cho thằng bạn tham khảo thêm.
Ngoài kinh nghiệm lái xe ra thì còn rút thêm 1 kinh nghiệm nữa là tránh cãi nhau với đàn bà hihi. Ra đường gặp các chị xi nhan trái rẽ phải, không xi nhan mà lại chuyển hướng thì cũng im lặng mà nhường cho qua.
chính xác, đừng nên cải nhau với đàn bà vì đàn bà rất mâu thuẫn. Mới lời trước nói rằng "em thuộc luật làu làu, thi 30/30 nên em hiểu luật dữ lắm", thì câu sau lại phán " ai học xong cũng biết trong trường dạy không đủ..." trong khi người ta khuyên nên đọc lại luật thì lại không nghe cứ gân cổ lên mà rên!!!

Hạng B1
30/10/12
90
82
33
Bác chủ thớt cứ thách thằng oắt con này ra gặp mặt nhau nói chuyện như 2 người đàn ông xem nó có dám không?

Rất nhiều người sợ dây vô nó, vì nó trùm chăn chửi lộn kinh bugi lắm.

8/1/13
196
1
0
quynh rua nói:
Bác chủ thớt cứ thách thằng oắt con này ra gặp mặt nhau nói chuyện như 2 người đàn ông xem nó có dám không?

Rất nhiều người sợ dây vô nó, vì nó trùm chăn chửi lộn kinh bugi lắm.
anh nói thế thì anh đừng nên dây vào tôi!!!

Hạng B1
20/6/13
87
1
0
32
Bình Thạnh,HCM
I
chienthang nói:
Bác có nhiều thắc mắc quá, e chỉ có 1 thắc mắc là sao bác lấy được bằng?
Giờ ai cũng như vầy thôi pác àh,học thi lấy bằng thì dể mà sau ra chạy xe mới là cái vấn đề đáng để nói kaka