8/1/13
196
1
0
Sangle nói:
chienthang nói:
Chú QBL này người iu chú mà có lỡ phạm sai lầm gì thì có lẽ phải nghe chú nói quanh năm suốt tháng tới khi phải van xin chú là em sai rồi anh đừng nói nữa thì may ra đài mới tắt sau đó mấy ngày nhỉ.
đúng rồi đấy pác chienthang ạ,e lót dép ngồi hóng tối giờ thấy hầu như mâm nào pác Quachbachlong hay quách bạch lông gì đó cũng có hết,khổ...mới trong forum os ko thôi đã vậy chắc ngoài đời pác ấy nói từ trời nắng đến mưa trời trưa đến troi tối quá haizzzzzz thật là khổ cho pác Lông...!!!
haiza, cám ơn anh đã để ý đến tôi!!!!

8/1/13
196
1
0
hacbachvotu nói:
Sangle nói:
đúng rồi đấy pác chienthang ạ,e lót dép ngồi hóng tối giờ thấy hầu như mâm nào pác Quachbachlong hay quách bạch lông gì đó cũng có hết,khổ...mới trong forum os ko thôi đã vậy chắc ngoài đời pác ấy nói từ trời nắng đến mưa trời trưa đến tối quá haizzzzzz thật là khổ cho pác Lông...!!!
Thôi bỏ qua bác wash sạch lông đi bác Sang. Bữa nào em mướn xe tập lái chắc xách hộ khẩu lên chỗ bác mướn, sẵn anh em cụng ly làm quen luôn vì thấy bác vui tính quá hihi. Chỉ sợ bác ngại tay lái của em thôi.
đù hiểu luôn!!! Thì ra anh Sangle cũng có lí do để support anh chủ thớt. Dù gì cũng phải có nhiều người ngu ngơ như vậy anh sangle mới có cơm để ăn.Thôi tôi xin phép không chen vào chuyện làm ăn của hai anh không kẻo có người nói tôi hất chén cơm của người khác. Chúc hai con bò làm ăn vui vẻ với nhau nhé!!!

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Nhìn nhận QBL giống như một cô hồn trên Forum giúp thực hành chịu đựng trước, trên đường thiên lý gặp nhiều cô hồn, đạo lộ sống còn khốn nạn hơn, cũng phải ngậm bù hòn làm ngọt

8/1/13
196
1
0
@NuiSam_ChauDoc nói:
Nhìn nhận QBL giống như một cô hồn trên Forum giúp thực hành chịu đựng trước, trên đường thiên lý gặp nhiều cô hồn, đạo lộ sống còn khốn nạn hơn, cũng phải ngậm bù hòn làm ngọt
anh nên cẩn thận trước lời nói của mình nhé!!!

Tập Lái
13/7/13
28
25
8
38
TPHCM
www.facebook.com
@NuiSam_ChauDoc nói:
Chúng ta phải biến cái không tốt thành cái tốt để ứng dụng cho mình bác nhỉ.

Hạng B2
27/11/13
415
50
28
Coi từ đầu đến cuối.Lúc đầu còn thấy các bác chia sẻ kinh nghiệm cho chủ thớt,sau thấy toàn chửi nhau.Thôi đi ra cho nó lành

Hạng C
2/2/09
617
36
28
hacbachvotu nói:
Chúng ta phải biến cái không tốt thành cái tốt để ứng dụng cho mình bác nhỉ.

E chạy xe sợ nhất là 49 gặp 50, không ai nhường ai, kêu cô hồn sống nhường mình hơi khó đó, thôi mình nhường nó cho lành, mà nhường hoài thì cũng nóng máu, nóng máu thì dễ làm bậy.

Hạng B2
30/5/13
273
5
18
43
tp.hcm
Đợt này chủ thớt có được 2 kinh nghiệm.
1:Kinh nghiệm lái xe
2:Kinh nghiệm cãi nhau trên OS

Hạng B2
19/10/13
427
4.572
93
Kinh nghiệm mới thấy có 1 chút mà gạch đá lựu đạn chọi nhau tùm lum, kể ra troll vào comment làm thớt nóng 1 tí cũng chấp nhận được nhưng nhiều quá lại nhạt phèo, hehe. Ngồi hóng xem có học hỏi thêm được chút kinh nghiệm lái xe gì nữa ko đây