Hạng B1
16/8/04
73
1
8
RE: mọi người chú ý với cửa hàng Bách Lộc số 4 Hoàng Hoa Thám

Tôi cũng dự định làm vài thứ ở đây. Dạo này đi qua khoảng 5.30 chiều đã thấy đóng cửa hàng rồi. Chắc làm ăn có vấn đề hoặc đổi chủ. Ông chủ trước cũng dễ chịu lắm

Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô

Không đổi chủ đâu bác. Vấn đề do thợ thôi, em chơi với vợ chồng nhà đấy, để đt cho vợ hắn luôn về mấy vụ này. Em cũng chuẩn bị vứt xe qua đó làm lại da cả xe luôn.

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành

Trích đoạn: bobbi

Không đổi chủ đâu bác. Vấn đề do thợ thôi, em chơi với vợ chồng nhà đấy, để đt cho vợ hắn luôn về mấy vụ này. Em cũng chuẩn bị vứt xe qua đó làm lại da cả xe luôn.
thanks bác nhé ;)

Hạng B2
24/3/08
138
0
0
48
anco-group.com

Đề nghị các bác đưa những thằng đại loại như thế này vào danh sách đen và phổ biến rộng rãi nhé. Em cũng đang tính xem có đưa cái "Trung tâm ứng dụng lốp xe chất lượng cao" ở Ngọc Khánh vào không đây. Các bác cho em ý kiên, để em "cho chúng nó một trận". Ghét cái "thái độ" của chúng nó với anh em OS mình quá.

Tập Lái
3/7/08
6
0
0

Cái kiểu làm ăn này không lạ gì ở đất nước chúng ta cả, mới đầu làm ăn thì ok nhưng sau đó thấy đông khách là làm ăn ẩu, nghĩ là khách cần mình,

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon

Bác đem vào SG đi,tới đuờng an dưong vương là ok...

Tập Lái
7/6/08
9
0
0
48
Ha Noi

Bọn này làm ăn thất đức quá

Hạng D

Chỗ Bách Lộc kỹ thuật may và chất liệu thì oke , nhưng mấy ông nhóc tháo lắp thì các bác phải chú ý . Mấy nhóc này cực ẩu đồ xe nó tháo ra vứt lăn lóc làm va quệt xước xát lung tung , em làm mấy xe ở trên này rồi nên rút kinh nghiệm là phải ngồi ốp chúng nó suốt . thì mới giữ được đồ xe của mình không bị xước .

Hạng B2

Nghe các Bác nói ... Tá hỏa. Đang định mang lên làm lại toàn bộ da. Thế này có lẽ vào hãng để nó chăn vậy. 600++ USD trong hãng cho CIVIC. Theo các Bác nên thế nào? Mà ở Hà Thành nhà mình trước giờ thấy chỗ này làm ăn uy tín nhát đấy. Bây giờ thế này thì làm chỗ nào hở các Bác