Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành
Hôm nay em có đi bọc lại da cho cái cần số đến lúc lắp vào xong do sơ xuất em đang cúi xuống để nghiệm thu thì có 2 chú thợ bảo phần bọc da bên cửa phụ của xe em bị bong ra rồi, phải làm lại....em cũng chả biết thế nào nhưng thấy có 1 chú mắt rất gian như kiểu vừa gây tội lỗi gì đó....:mad:mẹ chúng nó còn bảo anh phải bọc lại cái này, toàn bộ của anh bị bong hết rồi cả bên cửa lái và đằng sau cũng thế...em phát hoảng ktra toàn bộ thì chả có cái nào bị cả ngoài cái cảnh cửa chúng nó mở ra, em nhờ 2 thằng đó dán lại cho em nhưng chúng nó dứt khoát không dán mà bảo sáng mai em đến đấy để bọc cái mới??? nằng nặc đòi em thanh toán tiền rồi lẩn ra chỗ khác [:'(]??? Vì vội về và cũng kô bắt được tại trận nên em đành ngậm ngùi về nhà tự làm vậy :mad:
các bác cảnh giác khi đến cửa hàng Bách Lộc khi kô bọc da toàn bộ mà chỉ làm một số bộ phận thôi nhé chúng nó sẽ làm hỏng các cái khác và sẽ gạ làm lại....giống như kiểu vá xe bên Bờ Hồ vá xong chúng nó rạch cho 1 phát và phải thay săm....:mad:

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47
RE: mọi người chú ý với cửa hàng Bách Lộc số 4 Hoàng Hoa Thám

Tệ thế cơ hả bác, chia buồn cùng bác nhé. Em cũng làm trải sàn ở Bách Lộc, chú thợ làm cho em cũng làm xước mấy chi tiết nhựa trên xe em:mad:mặc dù em đã bồi dưỡng riêng cho chú ấy.

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành

Trích đoạn: HT900

Tệ thế cơ hả bác, chia buồn cùng bác nhé. Em cũng làm trải sàn ở Bách Lộc, chú thợ làm cho em cũng làm xước mấy chi tiết nhựa trên xe em:mad:mặc dù em đã bồi dưỡng riêng cho chú ấy.
vâng bác ợ, trên OS này mọi người hay giới thiệu ra đó nên em mới ra xem ntn ai ngờ...[&:]

Hạng F
5/3/05
8.718
72.464
113
đây

thường thì em sẽ kêu thợ tới tận nhà làm bác ạ, yên tâm hơn nhiều, vừa thoải mái rộng rãi và đố nó dàm làm bậy

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Chia buồn cùng bác ! em chúa ghét mấy tay thợ lởm đời này ! làm ăn không có đức gì xấc !:mad::mad:

Tập Lái
8/5/08
30
0
0

Em thấy mọi người trên OS cũng hay giới thiệu cửa hàng này., cũng định bụng sẽ ra xem thế nào. Phù, may quá, tí nữa thì chết. Cảm ơn bác nhiều nhé. Làm ăn thế này, anh em OS cho nghỉ luôn

Hạng B2
13/12/06
119
6
18
www.ikinhdoanh.net

Em trải sàn da ở cửa hàng này và cũng không hài lòng vì làm ẩu, xước nhựa, rụng chốt nhựa do bóc ốp ra quá mạnh tay, ngoài ra còn đụng vào cảm biến túi khí làm nó nhấp nháy, rồi gân cổ lên cãi là tại xe em bị từ trước (nghe mà muốn bợp cho 1 phát rụng bà nó răng), báo hại em đi reset lại mất thêm 200k nữa.

Tổng cộng thiệt hại: 700k trải sàn + 200k reset bóng khí = 900k mà không hài lòng chút nào.

Hạng B1
9/9/07
79
0
0
vietson.com

hic hic em nghe đọc mà buồn lòng quá, đạo đức xuống cấp, chắc ngày trước làm ăn tử tế nên mấy anh em OS mới tín nhiệm, giờ chắc ít khách vì các cửa hàng mở nhiều thành ra làm ăn củ chuối thế này đây, đề nghị các anh em treo cờ lê nhé cho nghỉ luôn:D:D:D

Hạng B2
9/11/07
225
1
18

Mịa kiếp , những loại gara củ chuối thế này ,anh em trên OS những ai đã mắc một lần rồi nên công bố rộng rãi để mọi người còn tránh . Các bác cứ nêu rõ cả địa chỉ , tên tuổi vào nhé .