Hạng C
24/3/08
980
41
28
Gintonic2013: Khuôn khổ chuyến đi chớp nhoáng, em cũng bận xe số 1 nên ít có thời gian hàn huyên với vợ chồng bác. Nhất định sẽ còn gặp nhau ở những chuyến đi khác dù trong Nam hay ngoài Bắc.
Camry 2.2: Chế Cu Nha bác ạ, qua Dế Su Phình độ 1-2km. Tắc đến 2 ngày đấy, họ cứ chặn 30' lại cho đi 30' :(
otoshop.vn: Cảnh nó đẹp sẵn rồi, với lại đội media của bọn em có 1 bác chụp rất đẹp. Cảm ơn bác.
A em nhận ra rồi, đây vẫn nằm trên QL 32 đoạn gần đến thị trấn hả bác? Sáng nay em cũng nhìn thấy nhà bác ở Láng Hạ đấy :)

• Like
Reactions: bes
Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
thích quá, đã quá, phải 1 lần Mù Cang Chải và cao tốc dài nhất VN, nhớ GLK

• Like
Hạng B2
17/7/13
125
19
18
Gintonic2013: Khuôn khổ chuyến đi chớp nhoáng, em cũng bận xe số 1 nên ít có thời gian hàn huyên với vợ chồng bác. Nhất định sẽ còn gặp nhau ở những chuyến đi khác dù trong Nam hay ngoài Bắc.
Camry 2.2: Chế Cu Nha bác ạ, qua Dế Su Phình độ 1-2km. Tắc đến 2 ngày đấy, họ cứ chặn 30' lại cho đi 30' :(
otoshop.vn: Cảnh nó đẹp sẵn rồi, với lại đội media của bọn em có 1 bác chụp rất đẹp. Cảm ơn bác.

Bác không uống bia rượu, hôm đó bác không có bà cả uống rượu với vợ chồng em ở Mù Cang Chải là em vui lắm rùi hehe

• Like