Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Muốn xem KIA Sorento 2021 ở TP. HCM thì showroom nào có?

Mình đang quan tâm em KIA Sorento 2021. Nghe nói, em ấy đã về đến 1 đại lý ở TP.HCM mà mình kg biết đại lý nào để đi xem. Anh em OS có biết đại lý nào đang có KIA Sorento 2021 thì share thông tin giúp.

Cảm ơn nhiều

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/10/20
6
3
1
27
Kia Thảo Điền, khoảng ngày 12 sẽ có xe trưng bày trên Showroom. Anh em muốn xem xe thì tới địa chỉ: 03 Quốc Hương, p.Thảo Điền, Q2 ạ.

Nếu được anh em hãy đặt cọc để có xe ngay và liền trong tháng 11 này ạ.

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Kia Thảo Điền, khoảng ngày 12 sẽ có xe trưng bày trên Showroom. Anh em muốn xem xe thì tới địa chỉ: 03 Quốc Hương, p.Thảo Điền, Q2 ạ.

Nếu được anh em hãy đặt cọc để có xe ngay và liền trong tháng 11 này ạ.

Có xe chạy thử không bác? chứ xem xe không thì cũng không cọc nổi đâu ạ!

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Con này các bác muốn xem hay lái thử thì phải xuống tiền và ký hợp đồng trước, trong thời gian chờ nhận xe sẽ được xem xe và lái thử.

Hôm trước em chạy bộ ở Sala thấy có event của Sorento này, định đăng ký lái thử ai ngờ mấy em nhân viên nói "lái thử chỉ dành cho khách đã mua xe và chờ nhận xe". Con xe 1.5 tỷ mà buôn bán kiểu này em bye luôn.

Hạng D
24/8/07
1.661
2.707
113
về con nào, giao khách con đó, hầu như ko có xe trưng nói chi lái thử, bác gấp quá thì có thể chọn hãng khác...còn quyết rồi thì lên hội facebook giao lưu ae mới nhận xe để lái thử...
- sao mọi người ko lấy con Lux SA nhể, xe đầy ấp sẵn, máy+khung gầm bmw x5

Chỉnh sửa cuối:
7/11/20
9
14
3
37
Con này các bác muốn xem hay lái thử thì phải xuống tiền và ký hợp đồng trước, trong thời gian chờ nhận xe sẽ được xem xe và lái thử.

Hôm trước em chạy bộ ở Sala thấy có event của Sorento này, định đăng ký lái thử ai ngờ mấy em nhân viên nói "lái thử chỉ dành cho khách đã mua xe và chờ nhận xe". Con xe 1.5 tỷ mà buôn bán kiểu này em bye luôn.
Vậy là đứa sale đó bậy rồi. Đợt đó là xe ít quá, chỉ có 4 xe nhưng người lái thử thì quá đông. Bên hãng nó giới hạn số người đăng ký lái thử là điều dễ hiểu. Còn bác chạy bộ ghé qua xem và ko lái thử đc là chuyện hiển nhiên vì bác ko đăng ký trước. Còn bạn sale kia trả lời kiểu đó thì mất khách là điều đương nhiên :rolleyes::rolleyes:

Hạng C
28/6/15
670
940
93
về con nào, giao khách con đó, hầu như ko có xe trưng nói chi lái thử, bác gấp quá thì có thể chọn hãng khác...còn quyết rồi thì lên hội facebook giao lưu ae mới nhận xe để lái thử...
- sao mọi người ko lấy con Lux SA nhể, xe đầy ấp sẵn, máy+khung gầm bmw x5
Con Lux SA thì thông số với kích cỡ nó hoành tráng hơn rồi, cái quan trọng là trải nghiệm và tính năng an toàn thì con Sorento bản mới này nó lại vượt trội, tại thời điểm này 2 con đang 1/8 1/10 nên có đặt lên bàn cân thì khó chọn thật đó anh :D

Tập Lái
18/10/12
10
8
3
Đang lăn tăn CX8 va Sor 2021 ma ko lái thử được o_O! Thích kiểu ghế 6 chỗ đỡ phải gập ghế nên tiện lợi !! Thấy clip tren youtube của bác chạy thử Sor mới cũng khá là ồn ! Có vẻ cách âm cung ko hơn CX8 !

Tập Lái
16/3/20
29
18
3
47
xác nhận SA ngon hơn khoản cách âm và đầm chắc vô lăng thật hơn, sorento dầu đx cái tăng tôc tốt hơn thôi

Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Có xe chạy thử không bác? chứ xem xe không thì cũng không cọc nổi đâu ạ!
Theo nguồn sale thì xe ráp ko kịp bán lấy đâu cho mà thử, nó làm y chang seltos :))

• Like
Reactions: DMG