Hạng B2
28/3/14
373
39
28
37
Quan trọng là Cái dòng đo đỏ này nè... Heeee.. Khoái. :3dmuonan:
Theo mấy bác kinh nghiệm chơi Cọt thì nói là dòng xe Cọt này bệnh côn của nó rần rần vậy đó chứ không êm như xe khác, với lại xe cũ >20 năm rồi nên côn nó rần là đúng rầu. Xe anh côn êm mà không rần rần có khi là côn không zin, đã bị thay côn khác rầu đó, chứ xe ai cũng rần rần hết mà riêng xe anh lại không rần rần ...:3dmuonan:

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
:3dgian2:Đúng là lưỡi không xương nhiều đường lắt léo.. :3dandap:
Theo mấy bác kinh nghiệm chơi Cọt thì nói là dòng xe Cọt này bệnh côn của nó rần rần vậy đó chứ không êm như xe khác, với lại xe cũ >20 năm rồi nên côn nó rần là đúng rầu. Xe anh côn êm mà không rần rần có khi là côn không zin, đã bị thay côn khác rầu đó, chứ xe ai cũng rần rần hết mà riêng xe anh lại không rần rần ...:3dmuonan:
Lu

Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
@ Anh Dũng: A có kinh nghiệm phục hồi hệ thông sưởi không Anh!
Con ĐĐ, vẫn còn 2 cái ống ló ra từ trong xe! Ống Nước nóng vào Giàn sưởi thì bị đấu tắt rồi!
Hy vọng con ĐĐ còn cái giàn sưởi, cố gắng phục hồi là được! Hôm nào Em chụp hình! Anh có kinh nghiệm hướng dẫn E với!
Em nhờ A 2 việc rồi đới!

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Cái này nghe già Đáng bảo dễ, nhưng e nghe đâu nó lỉen quan đến hệ thống làm mát, nếu ko kinh nghiệm là dễ dẫn đến hao nước phải ko các bác
bác nào có kn.. Chỉ bảo thêm e vấn đề này với
Con ĐĐ, vẫn còn 2 cái ống ló ra từ trong xe! Ống Nước nóng vào Giàn sưởi thì bị đấu tắt rồi!
Hy vọng con ĐĐ còn cái giàn sưởi, cố gắng phục hồi là được! Hôm nào Em chụp hình! Anh có kinh nghiệm hướng dẫn E với!
Em nhờ A 2 việc rồi đới!
Cai

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
HÉ HÉ.....

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Em nhờ A 2 việc rồi đới!
Cố gắng phục hồi lại dàn sưởi để đi trời mưa khỏi bị mờ chân kính anh

Hạng B2
28/3/14
373
39
28
37
Em nhờ A 2 việc rồi đới!
Xe em cũng không còn hệ thống này, hầu hết xe miền nam về đều tèo cái này. Bác nào có kinh nghiệm phục hồi rồi thì hướng dẫn a e phục hồi lại với ạ! Mùa đông lạnh lẽo của miền trung sắp tới rầu! Em cảm ơn ạ!:3dtanghoa: