Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.403
17.998
113
Lâm Đồng
Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa

Đối với những ai muốn sở hữu một chiếc Ferrari nhưng lại không muốn mua những dòng xe đang có sẵn trên thị trường thì họ phải đợi thêm 3 đến 5 năm nữa hãng mới ra mắt dòng xe hypercar mới.

[pagebreak][/pagebreak]
Trong một sự kiện, đại diện của Ferrari - Michael Leiters đã xác nhận rằng thế hệ xe hypercar tiếp theo phải tốn vài năm nữa mới có thể ra mắt. Trả lời tờ Autocar, ông còn tiết lộ rằng mẫu xe mới sẽ không được trang bị động cơ F1 nữa mà nó sẽ được phát triển động cơ riêng.

Ông nói: "Khi chúng tôi vạch ra chiến lược về công nghệ và cải tiến, chúng tôi cũng đồng thời cân nhắc đến việc ra mắt sản phẩm thay thế cho LaFerrari. Nhưng chúng tôi muốn làm gì đó khác biệt. Mẫu xe mới sẽ không phải là một chiếc xe đường phố trang bị động cơ Formula One. Bởi thực tế là nó phải cần nghỉ ở vòng tua 2.500-3.000 rpm và quay tới vòng tua 16.000 rpm. Chiếc F50 sử dụng động cơ F1 nhưng nó phải thay đổi rất nhiều".

Ông tiết lộ thêm: "Chiến lược của chúng tôi sẽ được hoàn chỉnh trong 6 tháng nữa. Nên tôi đoán rằng chúng tôi sẽ cần từ 3 đến 5 năm mới có thể ra mắt một chiếc siêu xe mới. Nhưng hãy yên tâm rằng công nghệ sử dụng trên siêu xe mới sẽ vô cùng nhiều và dẫn đầu".

Thật ra, nếu năm 2022 hãng xe "ngựa" này ra mắt mẫu xe mới thì cũng vô cùng dễ hiểu. Chiếc xe mới sẽ ra đời sau chiếc LaFerrari 9 năm, vẫn còn "nhanh chán" nếu so với việc chiếc LaFerrari phải đợi những 11 năm sau chiếc Enzo mới được ra mắt.

Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa Muốn mua hậu duệ Ferrari LaFerrari, hãy đợi thêm 5 năm nữa
Theo Autocar​

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Con ngựa chứng này có tiền chưa chắc mua dc mà phải mua bằng rất nhiều tiền

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Bác chưa chơi siêu xe bao giờ rồi. có rất nhiều tiền cũng ko mua được.
Chưa đọcc hết chớ ko phải chưa chơi siêu xe.. mà chúng ta, những người gõ bàn phím nay chắc cũng chưa ai chơi.... nếu ko thì ko rãnh gõ phím.. kkk
Ai đọc nhì thì múa phím nội dung chính xác hơn.. ai lái nhì thì múa tay lái chính xác hơn! Kkk

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Mua lại thì dễ, mua chính hãng, phải có trong danh sách VIP của hãng và phải chờ.
Còn tiền và rất nhiều tiền ah, vài này thì rất nhiều có thể đáp ứng.

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Hùi này có 1 thể loại sét nét đọc hệ chữ ko potay bài ko đền 300 chữ nghĩ sao đọc ko hết các bác có tiền mua siêu xe ko thì post cho anh em coi hay là đang chạy 2 bánh mà nhận xét người khác. haizz chung quy thì em ko có 4 bánh in hình ngựa. chứ siê xe mủ em nhiều lắm akkakakak

• Like
Reactions: K@nny
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Chưa đọcc hết chớ ko phải chưa chơi siêu xe.. mà chúng ta, những người gõ bàn phím nay chắc cũng chưa ai chơi.... nếu ko thì ko rãnh gõ phím.. kkk
Ai đọc nhì thì múa phím nội dung chính xác hơn.. ai lái nhì thì múa tay lái chính xác hơn! Kkk
Có nhiều supercar owners ở đây đó. Chắc chắn bác ko bg nhận ra đâu. Ví dụ là e biết ít nhất 1 bác. Thế này nhé, ai có siêu xe cũng có ít nhất 1 con bim hay mẹc đi chợ. Do vậy có hết đó. Siêu xe rảnh mà, tám thui

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Bác "Nhựa" với bác "$" mua về cho dân VN ngắm đi 2 bác ơi :D:D:D:D