Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Nghi phan Don Ong thiet la kho, het gai toi xe, het xe toi gai no Hanh, hjc

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Em thì cũng mê gái , nhưng em biết đó là gái của người ta , ko mầm ăn gì đc , nên ko quan tâm .... hehe . Chủ yếu vào nghiên cứu xe là chính ..... kakaka
Em lại ngược với Bác này nhỡ! xe thì cứ đến show room là xem được rồi, còn gái đẹp đâu dể gì có dịp mà nhiều thế để tha hồ ngắm chứ!

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Em lại ngược với Bác này nhỡ! xe thì cứ đến show room là xem được rồi, còn gái đẹp đâu dể gì có dịp mà nhiều thế để tha hồ ngắm chứ!
Zô showroom phải đi nhiều cả hơn chục cái mới xe đc , còn muốn xe mấy em dữ hơn cứ việc vào Bar đầy luôn , em còn nóng hỏi hơn ở đó nữa ,.... hehe

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Zô showroom phải đi nhiều cả hơn chục cái mới xe đc , còn muốn xe mấy em dữ hơn cứ việc vào Bar đầy luôn , em còn nóng hỏi hơn ở đó nữa ,.... hehe
Vô Bar chắc call girl hơi nhiều

Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
Lên ảnh lung linh thế chứ nhìn thực tế cũng BT thôi, mà em để ý mí em quản lý PG ngồi khuất phía trong còn xinh hơn nhiều. Bác nào tỏ ý thiện chí (hoặc giả bộ giống em ^-^) muốn mua xe luôn sẽ đc mời vào trong khu vực tiếp khách VIP, lúc đó sẽ đươc mãn nhãn hơn.

Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
Công nhận mấy bé phải đứng và cười suốt ngày, thương lắm cơ ... :'(

Bác nào có vợ rồi vào đây chắc là hơi tiếc lắm đó đa. :)
Mẫu Cruze Black trông huyền bí nhất, em đã dừng chân khu này gần 20p mới dức lòng ra đi.
P/S: bác nào bỏ ra 679tr mua dòng Black này sẽ cố số cầm chân của em í ;)

• Like
Reactions: saigonman76