Tập Lái
17/11/11
17
13
3
Cái này mua ở đaau vậy bác? Mình cho nó học lệnh ra sao bác chỉ em với ạ. Thank bác !
Em mua ở đây bác ạ.
http://www.mattroisangtao.vn/san-pham/dieu-khien-tich-hop-vo-lang-v3/
Muốn học lệnh bấm và giữ nút Set trên cái V3 này vài giây, sau khi cái đèn led màu đỏ sáng lên thì bắt đầu học lệnh cho từng nút.
Muốn học nút nào thì bấm vào nút đó rồi dùng Remote của DVD cần copy lệnh hướng vào mặt dưới của V3 chỗ phần nhựa màu hồng đấy rồi bấm giữ nút tương ứng trên Remote của DVD khi nào đèn led trên V3 nháy nháy là được và chuyển sang học nút khác. Học hết thì ấn vào nút Set trên V3 để thoát là xong.

Hạng C
11/5/10
571
6
18
Em mua ở đây bác ạ.
http://www.mattroisangtao.vn/san-pham/dieu-khien-tich-hop-vo-lang-v3/
Muốn học lệnh bấm và giữ nút Set trên cái V3 này vài giây, sau khi cái đèn led màu đỏ sáng lên thì bắt đầu học lệnh cho từng nút.
Muốn học nút nào thì bấm vào nút đó rồi dùng Remote của DVD cần copy lệnh hướng vào mặt dưới của V3 chỗ phần nhựa màu hồng đấy rồi bấm giữ nút tương ứng trên Remote của DVD khi nào đèn led trên V3 nháy nháy là được và chuyển sang học nút khác. Học hết thì ấn vào nút Set trên V3 để thoát là xong.
Cảm ơn bác! Trang web bác gửi nhiều đồ điện hay quá.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Mở hết cở nó bể hết kinh xe
Không bể đâu bác, dàn này chuyên nghe ở mức âm thanh vừa phải mà, không chuyên dụng chơi thể loại xập xình tức ngực nổ tai đâu :)
P/s: ý kiến cá nhân, các bác đừng chém hay băm vằm em nhá :D

• Like
Reactions: 51LD1758
LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Bác chủ cho hỏi máy phím chỉnh volume của các đầu Pioneer này là phím cứng hay cảm ứng vậy?

Tập Lái
17/11/11
17
13
3
Không bể đâu bác, dàn này chuyên nghe ở mức âm thanh vừa phải mà, không chuyên dụng chơi thể loại xập xình tức ngực nổ tai đâu :)
P/s: ý kiến cá nhân, các bác đừng chém hay băm vằm em nhá :D
Bác nói đúng đấy. Dàn này em chỉ nghe nhạc nhẹ thôi ạ.

Bác chủ cho hỏi máy phím chỉnh volume của các đầu Pioneer này là phím cứng hay cảm ứng vậy?

Chỉ màn hình cảm ứng bác ạ, mấy phím đấy đều là phím cứng.

• Like
Reactions: LT