Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Tối qua mới bị lụm các bác ạ.
Từ Tân phú chạy về hướng 7 hiền, ban đầu định đi thẳng CMT8 nên đi làn giữa, chợt nhớ rẽ trái đi hợp lí hơn nên theo phản xạ xi nhan và rẽ trái, vừa đánh tay lái qua thì phát hiện đi vậy sai mũi tên vạch kẻ đường thì lập tức xuất hiện gậy thần kì, tấp vào xxx giơ tay chào lịch sự , em đưa giấy tờ xe và 2 ô bánh mì nên được xxx nhắc nhở cho đi.
Bị phạt lãng xẹt, các bác cẩn thận Tết nhứt đến nơi gậy thần ngã tư 7 hiền bắt rất rát.

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
MisterNo nói:
Từ Tân phú chạy về hướng 7 hiền, ban đầu định đi thẳng CMT8 nên đi làn giữa, chợt nhớ rẽ trái đi hợp lí hơn nên theo phản xạ xi nhan và rẽ trái, vừa đánh tay lái qua thì phát hiện đi vậy sai mũi tên vạch kẻ đường thì lập tức xuất hiện gậy thần kì, tấp vào xxx giơ tay chào lịch sự , em đưa giấy tờ xe và 2 ô bánh mì nên được xxx nhắc nhở cho đi.
Bị phạt lãng xẹt, các bác cẩn thận Tết nhứt đến nơi gậy thần ngã tư 7 hiền bắt rất rát.

Em đoán khi XX chào bác thì lúc đó sẽ nở 1 nụ cười rất tươi và vui vì chắc chắn sẽ có bánh mì pa tê hehe

Hạng B2
26/11/13
345
34
28
43
Joseph_Nguyen nói:
MisterNo nói:

Em đoán khi XX chào bác thì lúc đó sẽ nở 1 nụ cười rất tươi và vui vì chắc chắn sẽ có bánh mì pa tê hehe
Bánh mì heo quay bác ạ.

Hạng C
26/3/13
748
112
43
Ngã 4 Bảy Hiền này lúc nào cũng có vài xxx. Chỗ này đi quen thì ko sao chứ xe tỉnh bị lum hoài.

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Chổ này XXX bắt bậy ko à, toàn bắt qua giao lộ ko xi nhan chuyển làn mà làm gì có lỗi này

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/3/13
748
112
43
chienthang nói:
Chưa hiểu, đã qua ngã tư chưa mà xxx lượm?
Chắc chắn là qua ngã tư rồi. XXX thường đứng ở đảo phía đường HVT.

Hạng C
2/5/11
770
32
28
chẳng hiểu bác chủ đi ntn và lỗi gì
nếu lỗi tại bác chủ và làm hư xxx thì đừng kể nhen

Hạng C
26/3/13
748
112
43
neveroff nói:
chẳng hiểu bác chủ đi ntn và lỗi gì
nếu lỗi tại bác chủ và làm hư xxx thì đừng kể nhen
Đi từ Trg Chinh rẽ vào HVT là phải rẽ vào đường nhánh rẽ trái. Chắc bác chủ đi tới ngã tư mới rẽ.