Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Tội mấy bác ở tỉnh ít đi, gặp thằng bus nó đi lane trong là khỏi nhìn biển báo luôn. Có lần em đi hướng ngược lại, gặp một bác xi nhan quẹo trái, em vừa đá đèn vừa hạ kiếng khua tay lắc lắc. Bác ý chắc không hiểu em nói gì nên vừa quẹo qua phía sau xe em là anh áo vàng bước xuống chờ sẵn.

Hạng B2
22/7/13
135
173
43
Sẽ còn một nhóm XXX khác đứng gần ngã tư Võ Văn Tần - CMTT, nhóm này sẽ hốt xe rẽ trái. Phân nhiệm vu hết rồi. Mấy ông này mà nhào ra, mấy người sau giật mình chạy thẳng luôn thi tiếc lắm :(

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Tội mấy bác ở tỉnh ít đi, gặp thằng bus nó đi lane trong là khỏi nhìn biển báo luôn. Có lần em đi hướng ngược lại, gặp một bác xi nhan quẹo trái, em vừa đá đèn vừa hạ kiếng khua tay lắc lắc. Bác ý chắc không hiểu em nói gì nên vừa quẹo qua phía sau xe em là anh áo vàng bước xuống chờ sẵn.
Bác đó tưởng bác báo: "Không có, không có ... ", thế là dính chưởng.

Hạng D
18/5/14
1.167
2.539
113
43
Ngã 4 này e bị 1 lần hài kinh khủng, bữa đó e nghe theo lời XXX rẽ trái chắc là do phía trước kẹt xe. Vậy mà xuống đến ngã 4 VVT - CMT8 lại có chú nhảy ra bắt e. Xuống xe e sau khi nghe báo lỗi e trình bày lý do mà chú ấy k nghe, e điên lên đòi gọi điện cho PC67, thế là chú ấy im lủi đi mất.