Hạng B2
21/9/10
171
39
0
12
Cái xã hội buồn cười thật. Đóng tiền học đàng hoàng mà còn nơm nớp lo -- bị cái thằng dạy lái xe đì.

Hạng B2
7/10/10
107
1
0
kimlong501 nói:
Chiều nay e đi học thực hành buổi đầu tiên ko biết có cần phải abc gì với thầy giáo ko. Các bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp giùm e ah.
Tùy theo ông thầy thôi bác ơi. Ông nào khó tình thì phải abc.
Như mình gặp thầy còn trẻ vui tính, chỉ cần cafe cà pháo là ok. May mắn gặp thấy vui tính và tận tình, mình vừa lấy bằng hôm nay. Hôm đi thi ở Củ Chi, ông thầy trẻ đi sát ra đường pit (thi hình) hướng dẫn và hỏi bị trừ điểm nào chưa... Chưa thấy ông thầy nào nhiệt tình như thế. Chúc bác cũng gặp được người như thế thì chắc chắn đậu.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Trước hết bác chạy cẩn thận, theo chỉ dẫn của thầy kẻo lại có chuyện :-D
Sau đó thầy trò làm ly cafe cho khoẻ :)

Hạng B2
2/8/10
131
2
16
46
sao lại phải abc với xyz nhỉ? Cụ học ở đâu mà lởm khởm thế?
Cháu lên xe chào thày, xuống xe cảm ơn thày, có nhiêu đó thôi, lâu lâu mời thày ly cafe, điếu thuốc!

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"
chả bù cho em, ngày đầu tiên đi học thực hành e chửi thằng thầy quá trời ....

nó là thằng bạn e
CN rảnh rỗi quá, e spam tí nha các bác

Hạng B2
23/10/09
419
2.333
93
Thấy các bác đi học cũng nhiều chuyện vui nhỉ. Em mới học được 1 buổi hôm qua, lên lúc 3h thì mấy ông thầy ở đó nói lần sau giờ này là ko dạy nữa. Nói vậy thôi chứ cũng cho chạy. Thầy này trẻ, lên chỉ chỉ em xíu rùi cho em chạy, lúc đầu chưa wen chân côn nên hay tắt máy, ổng nói hơi lớn tiếng nhưng em quay qua nhìn ổng cái ổng cười, vậy thôi. Chạy chưa được 4h nữa là ổng cho nghỉ rùi. Nói chung thấy thầy cũng nhiệt tình, chắc lần sau xách theo chai trà xanh cho ổng wa'.