Hạng C
4/7/11
643
202
43
Re: Nhờ các bác góp ý cho đơn khiếu nại của em.

Hay quá bác chủ, hoan hô tin thần OS, hoan hô bác trung tá cầu thị.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.674
113
TFC
xaydungquocgia.com

Hôm trước em đi xe máy, vừa từ Trần Quốc Thảo quẹo phải ra LCT, em có bật xi nhan đàng hoàng. Vừa quẹo qua hết đường thì 1 tên nhảy ra thổi vào, em đang lơ ngơ ko hiểu bị lỗi gì thì tên đó bảo em quẹo phải ko xi nhan
.
Em bực mình quát nó: tui vừa tắt xong, qua đường thẳng thì tui tắt xi nhan. Anh có bị gì ko mà bảo tui ko có bật xi nhan? Nếu anh bắt lỗi tui như vậy thì có hình ảnh hay camera gì ko?
chuyện kéo dài thêm gần 20p nữa khi tên này cầu viện tên khác lại ứng cứu:p:p
Ko biết chốt này có liên quan đến chốt bác Bẹc ko nhỉ?

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

hdtoan nói:
Bác Bẹc cool, nhưng hình như anh thổi bác vào lần trước là Thượng Úy chứ ko phải Thượng Sỹ nhá. (Theo trí nhớ của em là vậy).
Mắt bác lên độ rồi phải hông? Trong đơn em viết là Thượng Sĩ mà.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.368
113

Air Bag nói:
Em vừa đến theo hẹn làm việc của BCH đội CSGT.
Em đã gặp trực tiếp với Thượng sỹ Trường trước mặt bác đội phó, trao đổi làm rõ những khúc mắc mà hai bên chưa thông suốt cũng như nói lời xin lỗi với em.
- Em hỏi bác đội phó về công văn chỉ đạo 346 một lần nữa và xin được phép xem bản copy nhưng được trả lời đó là văn bản nội bộ của ngành, xếp loại Mật. Nhưng bác ấy khẳng định việc lập chốt như trong đơn là hoàn toàn đúng theo tinh thần của công văn chỉ đạo 346 trên.
- Bác đội phó khẳng định rằng chiến sỹ Trường sẽ bị kiểm điểm và hạ bậc đánh giá thi đua.
Đến đây em thì em thỏa mãn với câu trả lời về việc lập chốt, còn việc kiểm điểm anh Trường thì hơi tội nghiệp. Để có câu trả lời cho việc lập chốt này mà em phải mượn cớ khiếu nại hành vi của anh Trường để ảnh bị khiếu nại.
-Em đề nghị bác đội phó chỉ huy cho em rút đơn khiếu nại, cam đoan không khiếu nại với cá nhân cchiến sĩ Nguyễn Thanh Trường nữa. Em ghi xác nhận hủy, không khiếu nại vào phía sau đơn rồi nộp lại cho BCH đội.
------------------------------------------------------------------
Em thấy kiểm điểm cũng là bài học cho anh ấy. Nhìn cái điệu cười khẩy và ung dung tự đắc, kiểu tao là cha, việc gì phải xin lỗi tụi bây thì có kiểm điểm 1 năm có sao đâu. Ko phải nhỏ mọn, trả thù nhưng nhiều lúc đó cũng là bài học cho anh này nhớ.

Tập Lái
3/6/13
0
2
18
43
Hcmcity
Beemdubelju nói:
hehehhe dạo này nhều vụ kiện tụng hén, cố lên...bác chủ, mổi tối đi làm về em đều gặp 2 cái trạm này va thê 1 cái ở ngã 4 trương định - NTMK vừa qua CV tao đàn là gạp xxx đang đứng quơ dùi cui loạn xạ, có lần  sém tí trúng đầu em luôn. Hú hồn...
Tụi nầy vạch lá tìm sâu đó, hoan hô Bác chủ thớt

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

nqkhanhn nói:
Hôm trước em đi xe máy, vừa từ Trần Quốc Thảo quẹo phải ra LCT, em có bật xi nhan đàng hoàng. Vừa quẹo qua hết đường thì 1 tên nhảy ra thổi vào, em đang lơ ngơ ko hiểu bị lỗi gì thì tên đó bảo em quẹo phải ko xi nhan
.
Em bực mình quát nó: tui vừa tắt xong, qua đường thẳng thì tui tắt xi nhan. Anh có bị gì ko mà bảo tui ko có bật xi nhan? Nếu anh bắt lỗi tui như vậy thì có hình ảnh hay camera gì ko?
chuyện kéo dài thêm gần 20p nữa khi tên này cầu viện tên khác lại ứng cứu:p:p
Ko biết chốt này có liên quan đến chốt bác Bẹc ko nhỉ?
Em đang định bửa nào làm 1 vố vụ bắt xi nhan ngay chỗ em làm mới được. Chạy xe máy đeo điện thoại quay phía trước rồi bắt mấy ảnh lập biên bản sau đó khiếu nại yêu cầu xin lỗi kiểm điểm :))

Hạng C
5/9/13
689
156
43

Cũng không cần máu vậy đâu Bẹc à...
Kiếm anh khác đi, xxx nhuều lém mừ