Tập Lái
7/12/13
26
14
3
BÌnh Dương
Undertaker nói:
không biết ngoài HN Coding được chưa mà trong SG đến giờ là hơn 2 tuần rồi mà cái máy Coding gì đó vẫn bị hư, nản ghê...lịch tết này về quê Miền Trung mà coding chưa xong sao về? vé mbay thì hết mua được rồi...chán cái VW VN thật
Vậy vừa rồi bác Undertake không về miền trung luôn à.ăn tết trong SG rồi.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
luckystar86 nói:
Undertaker nói:
không biết ngoài HN Coding được chưa mà trong SG đến giờ là hơn 2 tuần rồi mà cái máy Coding gì đó vẫn bị hư, nản ghê...lịch tết này về quê Miền Trung mà coding chưa xong sao về? vé mbay thì hết mua được rồi...chán cái VW VN thật
Vậy vừa rồi bác Undertake không về miền trung luôn à.ăn tết trong SG rồi.
Dạ có về đến Huế bác ah. Lịch đã lên hết, vé máy bay cận tết cũng book ko được...thế là mở mắt đạp về Huế luôn, vừa đi vừa cầu nguyện ko nằm dọc đường mới ghế chứ.
Sau chuyến đi xác nhận Scirocco chạy ko hao xăng, chạy đến QNgai là 850km chưa hết 3/4 bình xăng. Chạy đến 900KM thì em đổ đầy bình lại là 52 lít. Tính ra là 57,7 lit/100km. Đồng hồ báo trung bình là 5,8 lit

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon
Chuẩn rồi undertaker ơi.

Tết em làm 2 vòng Phan Thiết hết có một bình xăng, tốc độ 80-100.

Chắc cũng khoảng 5-6l/ 100 cây chuối.

Scirocco chạy ngon thiệt

Hạng B1
18/3/11
67
0
6
E có lần chạy đường HCM, đầy bình, chạy đi về, 720km, về đúng cây xăng htrc nạp đầy bình. Tính ra đúng 5,4l/100km như catalog luôn

Hạng B2
9/11/06
101
5
18
discovery966 nói:
Undertaker nói:
discovery966 nói:
Xe em thay bdk hs tháng 8 xong đi đến tháng 10 lại có hiện tượng vào số bị giật và kêu loẹt xoẹt em mang lên 17 Phạm Hùng ở Hà Nội thì các bác thợ của hãng bảo xe có hiện tượng thật nhưng cắm vào máy thì ko báo nên anh cứ đi đi lúc nào hỏng em sẽ thay cái khác còn kêu loẹt xoẹt thì là bị hỏng bánh đà phải thay mất tầm hơn 30trieu.nhiwng em ko thay mà về đem đi vệ sinh thì hết kêu nhưng xe lại báo lỗi ko đi dc em lại mang lên hãng thì các thợ bảo hỏng bdk hs đợi đặt hàng 3 tuần.sau 3 tuan em goi lên hãng thì bác Quân ở hãng bảo hàng về rồi để em mấy hôm em làm cẩn thận cho a.em ok 
xe em cũng bị tình trạng này và VWVN cũng bảo bánh đà bị mòn nhưng sao bác lại đi vệ sinh bánh đà nó lại hết? vệ sinh bánh đà sao lại liên quan đến bdk hs???
Em ko biết nhưng ko còn kêu loẹt xoẹt nữa bác a.thế mà các bác kt viên bảo vệ sinh bánh đà là phải tháo hộp số và liên quan đến bdkhs.chả hiểu các bác kt viên dc đào tạo kieur j ko biết.bó tay
Hix các bác thợ trên Vw Hn thì hình như xe nào cũng bảo bánh đà kém hay sao ý
đợt xe e cũng nói là bánh đà kém,chuẩn bị thay ~ 30t ạ, e kệ chả sao...vẫn xài tốt

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/12/13
26
14
3
BÌnh Dương
Undertaker nói:
đến giờ vẫn chưa thấy VW HCM alo em lên coding bộ Gateway...mặc dù tiền công Coding đã thu trước tết :mad::mad:
Chắc do sự cố đứt cáp quang vừa rồi nên VW VN bị ảnh hưởng nên chưa code hộp gateway lại được cho bác,hehe
Gán chờ thêm đi bác,xe chạy không bị gì chứng tỏ các bác kỹ thuật phán bệnh đúng rồi.
Mong bác sẽ được VW Vn gọi trong thời gian sớm nhất.