Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Cuộc đời của e k lẽ phải đáh cược bằng 2 chữ hên xui s trời Tiện thể bác cho e hỏi cap 2008 chạy 10 vạn với giá đó có hợp lý k ạ =.=
ko test đc thì phải hên xui thôi bác @@ nhưng mua của người quen thì cũng ko đến nỗi, bác hỏi thử coi có fix nữa ko, giá tùy theo hiện trạng xe cụ thể nữa, nhưng giá đó là tạm ổn

• Like
Reactions: Kem Hứa
Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
em vừa bán captiva của em 2009 có vài lời góp ý cùng bác chủ thớt
tay lái rất nhẹ , hãy báo lỗi túi khí hoặc abs , độ ồn bám đường không chữa được
ít khi hư vặt ,mười lần rửa xe (nội thất) hết tám lần báo lỗi đem vô hàng chạy chương trình lại
nếu bác để luôn cũng không sao nhưng khi chạy nó hiện trên màng hình thấy nó khó chịu lắm
nói chung đi captiva muốn sửa hay thay cái gì đều phải đem vô hãng hết
phụ tùng captiva mấy gara ít có hàng mà đem vô hãng bác bác biết cái giá của nó rồi
sau 3 năm mặn nồng em phải đành chia tay cho em về chồng mới.....vài lời hầu bác chủ

Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
em nói với bác chủ rồi , xe em thường xuyên bị bác đem vô hàng xong kỹ thuật lấy cái máy ra cắm vô chạy chương trình là hết (200k cho mỗi lần nhé) nếu bác ở saigon thì bác đem qua chevolet da nam........ nói chung đi thì ngon chỉ mắc công một chút là đem vô hãng mà thôi giống như mình quen bạn gái không thèm ăn phở đầu ngõ mà em nhứt quyết ăn phở 24 mà thôi

• Like
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
thú thực em ko nhớ, nhà em có mua cap nhưng lúc đó là 2006, qua 2007 là bán rồi, lâu quá ko nhớ chi phí, chỉ nhớ ấn tượng là lỗi liên miên thôi :D

• Like
Tập Lái
10/10/14
23
2
3
32
Chaudok, An Giang, Vietnam
Em mới hỏi lại bác chủ xe thù bác ấy nói nó bị lỗi oxy ốg thải gì đó... thay thì vài trăm + 1 quả abs tầm 1tr3... lỗi cũg nhỏ chấp nhận đc. Chỉ sợ nó hư hỏng độg cơ phải thay vài chục cũ chắc e chết. Àh.. mà sẳg mấy bác cho e hỏi xe bị lỗi như thế có bị nằm đường k. E ở TP.Châu Đốc dân tỉnh nhưg lại k có hãng để sửa lỗi phải chạy xuốg LX gần 65km. E nge nói có khi nó nằm đường sợ quạ

Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
thiệt lòng bác chủ muốn mua thì chịu khó làm 1 chuyến sáng đi chiều về tp cho người ta kiểm tra nhé vì mình mua chay lâu dài chứ không phải chạy một ngày một bữa

• Like
Reactions: hoangtan1312