Tập Lái
4/4/12
26
8
3
Saigon
Chào các bác, chả là e mới dành dụm đủ tiền mua đc chiếc Camry 99 cùi bắp nhưng chạy ngon. Tánh em thì thích nghe nhạc Rap, nên cũng ráng cày bừa thêm để mua sắm cho chiếc xe bằng chị bằng em, bằng anh, bằng bác, chú, thím cô dì. Nhưng em hiện phân vân wá, ko biết có nên sắm thêm 1 cái amp ko nữa.

Em đã gắn 1 pair of rear speaker của PolkAudio max 300 W, 1 pair of front speaker cũng của PolkAudio max 180 và chơi luôn dàn amp 4 channels của.... Lazza 2000 W. các bác có nghĩ là e cần mua thêm 1 cái amp để connect vô cái sub ko? E định chơi JBL 1000 W.

Em có đọc wa 1 số webs của tụi nước ngoài cũng như nước trong (Việt Nam) là nên upgrade cái battery, để chắc chắn ko bị tập thể dục nên em cũng cắn răng làm luôn cái battery Duralast Gold CCA 750 Amps, HCA 935 Amps, Capacity 130 mins. Theo các bác, em có cần đổi luôn cái alternator ko?

Và các bác nghĩ em nên gắn thêm gì vào trong xe nữa? Em ko wan tâm tới cái bề ngoài chiếc xe đâu. Em cần bên trong nhiều hơn.

Em cám ơn mấy bác. Và em cũng xin lỗi mấy bác nếu em có viết gì sai hay làm mấy bác phật ý. Em thì mới có xe, nên có nhiều cái, em ko biết ở Việt Nam kêu ra sao nữa, tụi bạn thì chỉ nói như vậy, em biết như vậy thôi. Em muốn tìm hiểu nhiều nguồn thông tin. Hihi, mua bậy bạ, uổng tiền, bạn gái nó cằn nhằn hoài, mà em thì dị ứng cách nó nói tiếng Việt wá, nghe nhức đầu lắm. Nếu có bác nào ở SW Houston thì cứ pm em.

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM
Phần bên trong nội thất bác nên bọc lại toàn bộ bắng da kể cả táp lô và trần xe cũng làm da lộn luôn. Rất đẹp và thơm mùi da nữa bác ah. E đã thấy 1 chiếc camry làm rùi, rất là coolllll.
Phần âm thanh thì bác nên gọi cho bác Phú HP nhờ tư vấn là chắc ăn nhất.

Tập Lái
4/4/12
26
8
3
Saigon
Re:Nhờ các bác tư vấn về gắn Amp & nội thất cho xe Camry 99

Bác có link hình hay hình ảnh về mấy chiếc Camry độ ko? Cho em xin :) Cám ơn bác.

Hạng C
16/5/11
673
68
28
Re:Nhờ các bác tư vấn về gắn Amp & nội thất cho xe Camry 99

siêuthịôtô nói:
Phần bên trong nội thất bác nên bọc lại toàn bộ bắng da kể cả táp lô và trần xe cũng làm da lộn luôn. Rất đẹp và thơm mùi da nữa bác ah. E đã thấy 1 chiếc camry làm rùi, rất là coolllll.
Phần âm thanh thì bác nên gọi cho bác Phú HP nhờ tư vấn là chắc ăn nhất.
em chờ xem hình của bác