Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Chào các bác,

Sáng mai tầm 8-10g em đi đón bà xã ở sân bay quốc nội. Bác nào cập nhật giúp em tình hình đường Lạc Long Quân - Trường Sơn mấy bữa nay với ạ ? Em dự định đậu xe ở đường Hồng Hà chờ khi nào bà xã ra mới chạy xe vào đón. Từ đường TS vào HH và từ HH ra lại TS có cần chú ý gì không ạ ? HH có cấm đậu xe không ạ ? Từ TS vào sân bay đường vẫn đi như trước khi sửa hay có gì thay đổi ạ ?

Cảm ơn các bác !

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Gửi bên quốc tế đi bộ tí xíu, vào cà phê máy lạnh chờ người nhà, khoẻ re. Lúc ra nhớ ra cổng bên quốc tế luôn nha bác. Có lần e ra bên quốc nội nó ko chịu cái vé đậu xe bên quốc tế.

• Like
Reactions: TheShinichi
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Gửi bên quốc tế đi bộ tí xíu, vào cà phê máy lạnh chờ người nhà, khoẻ re. Lúc ra nhớ ra cổng bên quốc tế luôn nha bác. Có lần e ra bên quốc nội nó ko chịu cái vé đậu xe bên quốc tế.

Em đón bà xã ga quốc nội mà bác ? :eek:

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em đón bà xã ga quốc nội mà bác ? :eek:
Bên ga quốc nội đang xây. Nên xe hơi phải gửi tạm bên ga quốc tế bác ạ. Không biết khi nào mới xây xong, nhưng em chưa thấy thông tin gì mới. Xe máy thì vẫn gửi bên quốc nội được. :)

• Like
Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Trên đường Trường Sơn hướng ra sân bây có mấy con đường nhỏ nhỏ có luôn quán cafe, bác @TheShinichi muốn thì tấp vào làm vài ngụm trong lúc chờ đợi ạ. Em nghe nói dạo này sân bay làm gắt vụ đưa đón lắm nên em nghĩ bác đậu ở ngoài cho nó khỏe người ạ.

Tặng bác 1 topic cũng liên quan tới sân bay
https://www.otosaigon.com/threads/duong-vao-san-bay.8708195

• Like
Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Sáng em đi từ Bảy Hiền lên sân bay đi làm, thấy đường khá vắng. Hôm nay không đông như trước tết. Bác đậu xe ben CT Plaza cũng được, nhưng khá đông. Bãi đất trống bên ga quốc nội đang cải tạo để xây, thấy vẫn chưa đâu vào đâu. Bác có thể tấp vào Cửu Long hay Tiền Giang ngồi uống cafe đợi người nhà, hay chạy vào cổng ga quốc tế gửi xe luôn.
Nhờ cập nhật tình hình đường vào/ra sân bay ngày 16/02 ?