Hạng C
3/9/13
770
945
93
cái khoản không nhìn biển báo thì em thấy không oan bác ạ :)
Nhìu khi lạ đường, biển báo thì khuất (cây che, xe tải phía trong che), có khi cả nùi biển báo, chữ chi chít, bác đọc kịp àh? Lúc đấy có oan không?

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Có những biển báo cấm dừng, cấm đỗ, ... thì xxx chỉ nhăm nhăm phạt 4B mà quên mất rằng nó cấm cả 2B, 3B, ...

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
em đi Mỹ thấy 1 bộ phận kỳ thị người nghèo, về VN lại thấy đa số kỳ thị người giàu hơn mình :D
thông cảm bác ở Mỹ nghèo do lười , ở VN giàu có thể do lười ...

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Xem mấy anh 4b so bì với 2b kìa !!!
Em chỉ tức nhất là mình chạy con morning cùi bắp, vào quán cũng bị chặt như mấy anh Lexus , mà tiền mình chưa bằng cái móng tay mấy ảnh... các quán cần treo bảng giá phân biệt xe sang, xe nghèo !
Hi hi, chuyện dài của 4b .

• Like
Reactions: heomoi10
Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
Nhìu khi lạ đường, biển báo thì khuất (cây che, xe tải phía trong che), có khi cả nùi biển báo, chữ chi chít, bác đọc kịp àh? Lúc đấy có oan không?

Đường lạ thì mình càng phải nhìn biển báo kỹ hơn chứ bác. Bác nói cây che, xe tải che bác không thấy biển thì khách quan, hên xui thôi. Mình đi sai biển thì chịu phạt chứ không có gì oan cả bác.

Hạng D
13/8/14
2.547
29.029
113
ai biểu các bác mần con 4 bánh làm dziề, mấy ảnh khuyến khích dân đi "4 bánh mà có 2 cửa 1 lên và 1 xuống" thôi. Đi bốn bánh dạng khác thì xin móc thêm hầu bao đi ợ, cái thứ phương tiện văn minh của loài người ở xứ thiên đường nó kêu là "xa xỉ phẩm" là thứ cần phải hạn chế tối đa mới được!
Đương nhiên gòi! 4B Du lịch có Quyền lợi Diện tích chiếm đường trên đầu người đầu sổ thì phải lun đi đôi với nghĩa vụ Đóng góp đầu sổ (dù là oan hay không oan)