Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Nơi nào chép nhạc MP3 chất lượng cao ?

Hạng D
9/5/09
3.409
16.135
113
Bác ngângiang pm giùm em cái địa chỉ, mấy ngày lễ em tranh thủ chạy lên bác kiếm tí nhạc ah. Ổ cứng em có 80GB thui :-(

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Đã PM cho bác. Bác nghe thể loại nào để em convert lại thành mp3 cho bác, của em đa số là lossless.

Tập Lái
14/9/09
12
0
0
49
NganGiang nói:
Đã PM cho bác. Bác nghe thể loại nào để em convert lại thành mp3 cho bác, của em đa số là lossless.

Bác PM giúp em địa chỉ luôn ạ, em đang tính mua cái máy chiếu phim di động của VINAPLAY của bác GreenIT tính qua chép thêm 1 ít nhạc nữa để nghe cho tiện, cám ơn bác trước nhé!

(em là tiktak2x nếu dc bác PM cho nick này tại đang dùng máy ở nhà nên quên đang log in bằng nick bà cả số đt của e là 0906 019019 hay có gì em gọi điện thoại hỏi bác được k ạ?)

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
queenbee nói:
NganGiang nói:

Bác PM giúp em địa chỉ luôn ạ, em đang tính mua cái máy chiếu phim di động của VINAPLAY của bác GreenIT tính qua chép thêm 1 ít nhạc nữa để nghe cho tiện, cám ơn bác trước nhé!

(em là tiktak2x nếu dc bác PM cho nick này tại đang dùng máy ở nhà nên quên đang log in bằng nick bà cả số đt của e là 0906 019019 hay có gì em gọi điện thoại hỏi bác được k ạ?)

Đã PM cho bác vào nick tiktak. Bác cứ gọi, em biết gì trả lời đó.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/7/07
104
4
18
NganGiang nói:

Chào Ngân Giang. Tôi đã chuẩn bị xong HDD. Ngân Giang có thể PM cho tôi biết địa chỉ và thời gian lúc nào có thể đến được nhé

Xin cám ơn nhiều

Hạng B2
30/8/08
262
218
43
NganGiang nói:
Bác mua loại gắn ngoài giao tiếp qua cổng USB cho tiện nhe bác. Em dùng laptop không gắn được ổ cứng nào vào. Em lưu trữ cũng bằng ổ gắn ngoài ah.
Nhạc thì vài trăm GB, nhưng bác mua thì mua loại dung lượng lớn khoảng 1TB (1000GB) cho tiện sau này lưu trữ những cái khác nữa. Mua ổ nhỏ dùng mau hết lắm bác ah.

... Và một điều quan trọng bác phải biết cái đầu trên xe của bác có thể nhận tối đa dung lượng của ổ cứng gắn vào là bao nhiêu Gb nha bác.

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Federal nói:
NganGiang nói:

Chào Ngân Giang. Tôi đã chuẩn bị xong HDD. Ngân Giang có thể PM cho tôi biết địa chỉ và thời gian lúc nào có thể đến được nhé

Xin cám ơn nhiều

Đã PM cho bác. Sáng ngày mai nhe bác, sau 9h. Hôm nay em bận rồi.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Bác nên vào những trang nhạc losless để load nhạc file losless về để convert sang mp3 320kbs là hay nhất.Ngoài ra bác giữ lại file losless để sau này có muốn burn ra cd để nghe cũng tuyệt vời.Hơi tốn công tí nhưng cũng thú vị lắm,tự mình convert sẽ yên tâm chất lương hơn,ngoài ra nhạc losless trên net dể tìm và phong phú hơn nhạc đã convert mp3 sẵn.