Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Hẹn hội ngộ a/e 1 ngay gần nhất .chuc một chuyến đi vui .@:bác xebim, heohappy: không hổ danh là dân miền tây .cao lảnh .
heohappy nói:
cuongf11 nói:
Anh em về cao lanh ghé quán Tứ Hoà thit rắn ok lắm , bờ song nhu thanh da, chiều tối ghé Tú Hảo rai rai nhâm nhi và hát ca cổ , ghế có gát tay , Bác xebim đuoc thì olo cau thủ Trinh Tấn Thành ra giao lưu luon quậy tưng luôn... 8,9 gio tối kéo qua Bar duong di phà cao lảnh .
Thêm thong tin gởi A/e . Chuc anh em co chuyen di vui .
Bác cuongf11 biết Tú Hảo là quá hay lun rồi còn biết cả Trịnh Tuấn Thành vậy chắc bác cuongf11 là cao thủ football hy vọng về sắp xếp đc thời gian em và bác xebim xin hầu các bác một trận bóng giao lưu độ là ra qán Tú Hảo cho các bác ngồi ghế gát tay cho sướng hihihi ;):D

Hạng B1
12/6/07
99
5
18
34
cuongf11 nói:
Hẹn hội ngộ a/e 1 ngay gần nhất .chuc một chuyến đi vui .@:bác xebim, heohappy: không hổ danh là dân miền tây .cao lảnh .
heohappy nói:
cuongf11 nói:
Anh em về cao lanh ghé quán Tứ Hoà thit rắn ok lắm , bờ song nhu thanh da, chiều tối ghé Tú Hảo rai rai nhâm nhi và hát ca cổ , ghế có gát tay , Bác xebim đuoc thì olo cau thủ Trinh Tấn Thành ra giao lưu luon quậy tưng luôn... 8,9 gio tối kéo qua Bar duong di phà cao lảnh .
Thêm thong tin gởi A/e . Chuc anh em co chuyen di vui .
Bác cuongf11 biết Tú Hảo là quá hay lun rồi còn biết cả Trịnh Tuấn Thành vậy chắc bác cuongf11 là cao thủ football hy vọng về sắp xếp đc thời gian em và bác xebim xin hầu các bác một trận bóng giao lưu độ là ra qán Tú Hảo cho các bác ngồi ghế gát tay cho sướng hihihi ;):D
Hihi em cám ơn bác ... đang nóng ruột đợi thông tin của BFC đây ... nôn nóng quá ko biết các bác tới đâu rồi đây ae hậu cần ở đây xong hết rồi đợi nghe tiếng bô BFC khai pháo thôi
P/s hy vọng đc một ngày off football cùng BFC và bác cuongf11

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé,xeBim lo cho A E chu đáo quá

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
Không biết các bác ăn chơi thế nào mà đồng chí Tuxedo vừa gọi điện cho Lú cỳ hỏi trợ giúp:D
Phen này ko biết là đạp kính chui xe hay là dựng lều cắm trại với chưn dài trong Chàm Chim đây?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Xin sự trợ giúp của người thân mang chìa khoá rồi lúcy