Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/5/09
215
1
16
Re:Rủ rê đi Cambodia du lịch và mua đồ xe hơi !

có lý quá ta, nếu có đi cho em xin vé nhé bác!

Hạng D
24/8/09
1.768
878
113

Lúc trước đọc thớt của mấy Bác đi về thấy mê quá, nếu Bác Quyvip tổ chức cho em đu theo với .

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

@bác dinhngo, em tổ chức gì đâu, các bác cứ đặt gạch rồi em tính book cái villa bên Siemriep rồi mua vé xe khách giường nằm là lên đưofng thui
@otoquang: Xin vé mà ko đi thì em kiếm bác đấy nhé.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Quan trọng là chốt là khoảng thời gian sẽ khởi hành, như thế mọi người dễ đăng ký hơn bác chủ ơi.

26/7/10
1.793
2
0

- Máu thì quất luôn cuối tuần này đi , sẳn check cái passport mới vừa đổi xem có phải đồ xịn không . Ngon hơn nửa là giắt lưng 1 khẩu mang về canh me bắn chuột chơi
@ phuongcaral : đồ bảo dưởng xe bên đó rẻ như xôi , mấy món hôm trước tặng Bác toàn là mua bên đó .

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

Siem riep cach Phnom penh : 300km, con Phnom penh cach Sai gon : 240 km. Do đó bác nên cân nhắc lịch trình tham quan và mua sắm.
Tại SR bác tham quan khu đền Angkor nổi tiếng. Các vấn đề còn lại giải quyết tại PP

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Máu thì quất luôn cuối tuần này đi , sẳn check cái passport mới vừa đổi xem có phải đồ xịn không . Ngon hơn nửa là giắt lưng 1 khẩu mang về canh me bắn chuột chơi
@ phuongcaral : đồ bảo dưởng xe bên đó rẻ như xôi , mấy món hôm trước tặng Bác toàn là mua bên đó .
Bác Đàm:Em máu lắm rồi, chúng nó hẹn em mai lấy hộ chiếu, nhưng theo kinh nghiệm của các bác đi trước thì chờ 17 mới lên lấy Hộ chiếu, chứ ra đúng ngày 16 thì chưa chắc có. :( Nhà nước mà:D. Bác có làm vé du ngoạn cùng em ko? Sang đó check hải sản tươi sống luôn xem có ngon bằng Lagi ko:D:D:D
Bac Bell : Mình đi PP thì em nghĩ là lang thang ở chợ kiếm đồ cho xe khoảng 2 ngày 1 đêm, rồi quay về Siemriep lượn lờ Angko rồi về, em tính khoảng 4 NGÀY.

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

Bác Quyvip làm hộ chiếu ở đâu? Nguyễn Trãi/Nguyễn Du? Bác lật biên nhận ra xem có hướng dẫn tra cứu thông tin hồ sơ theo số biên nhận không?

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Em làm ở Nguyễn Trãi vì em lo xa nên đổi trước 30 ngày, mặc dù em còn khoảng 8 tháng nữa. Biên nhận của em chả có gì ngoài việc hẹn 16.11 lên lấy HC tại cửa số 4. HIc. Bác đi Cam rồi thì theo bác thì em tính đi khoảng 4 ngày có OK ko bác?