Em thấy dạo này KH hỏi mua PS D.MT.4WD nhiều. Nên em mạo phép lập thớt này xin đánh giá của các bác đã biết và đang sử dụng em nó. Cảm nhận thực tế của em nó như thế nào và những ưu điểm nổi trội của em nó ạ. Xin cảm ơn các Bác nhiều ạ.

Hạng B2
18/5/13
209
15
18
42
LogicBuy Vietnam
logicbuy.vn
Dáng đẹp, mạnh mẽ, tiết kiệm dầu, bám đường, tay lái thật tay, cài cầu ở tốc độ cao... chỉ có điều hơi ù khi đi số thấp. Đó là một số cảm nhận của em sau 2 lần cưỡi em nó

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
ductuan.ta90 nói:
Em thấy dạo này KH hỏi mua PS D.MT.4WD nhiều. Nên em mạo phép lập thớt này xin đánh giá của các bác đã biết và đang sử dụng em nó. Cảm nhận thực tế của em nó như thế nào và những ưu điểm nổi trội của em nó ạ. Xin cảm ơn các Bác nhiều ạ.

Món này dạo này ế quá hả chú. Cần anh phân tích tại sao ế không

Thực ra xe PS D MT khá ngon trong tầm tiền tuy nhiên rất kén khách, đặc biệt với sở thích của người VN

duonglao nói:
ductuan.ta90 nói:

Món này dạo này ế quá hả chú. Cần anh phân tích tại sao ế không

Thực ra xe PS D MT khá ngon trong tầm tiền tuy nhiên rất kén khách, đặc biệt với sở thích của người VN
Bác có thể chỉ rõ thêm không ạ để mấy đàn em học hỏi thêm.