Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Bác ý mua của ku Tuấn,hình như màu vàng,xăng 1 cầu.
Bán cho mình hỏi là cty có hỗ trợ đổi đầu DVD hông bác ? Xe em mua hồi 12/2014, tính đổi sang cái DVD 2Din JVC của PS mới. Giá như thế nào vậy bác ?

• Like
Reactions: thuytram_dep
Bán cho mình hỏi là cty có hỗ trợ đổi đầu DVD hông bác ? Xe em mua hồi 12/2014, tính đổi sang cái DVD 2Din JVC của PS mới. Giá như thế nào vậy bác ?
Xe anh đầu gì vậy. Anh ra ngoài đổi cái KW 50BT sẽ rẻ hơn trong hãng.( hàng JVC ko có đồ trôi nổi đâu anh khỏi lo, vấn đề là xuất xứ ở đâu thôi).Cần thì em pm giá cho anh dễ xử

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Lễ 30/4 này nghĩ bù 6 ngày, hôm nay là ngày thứ 2, nhà em không đi đâu cả. Các bác hội Mitsubishi nhà mình có chương trình off gì không ta ?

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Thật ra do em không có điều kiện chạy thử PSG 4x4 nên em muốn hỏi trên này xem có bác nào thấy hiện tượng lùng bùng lỗ tai không thôi, vì em nghe thấy nói vẫn bị. Mấy tháng nay háo hức vận động bà cả cho đổi sang PSG phiên bản mới này, giờ chắc chắn em sẽ nghĩ lại, và tiếp tục đi con PSD, nếu có ai hỏi sao ồn ù thế còn có cái để đổ vào: máy dầu nó thế! Ha ha
Các bác có yêu cầu cao là đương nhiên vì cái xe đắt mà. Riêng em cũng nghiên cứu ps dữ lắm mới mua. Về phần ồn thì ps g hoàn toàn ổn, e đo thử rồi, chạy 80km/h thì ồn ~81db. Ko hề bị ù. E thấy e nó rất êm ái và mạnh mẽ.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
hôm nay lên thấy giá lên 3 chẹo rưỡi PSD
đang canh canh tới trước nữa năm mà ko biết có kịp ko?
sẳng tiện cho em hỏi thăm bác Tâm đen chơi bên hội mit này nick gì ta? hôm trước có nói mà em quên mất