Hạng D
tro luc lai xe nay hong co.vi no tay lai co.4cai mam thi xe nay nguyen zin luon.ko co chup mam.bo xang solex e co 2 bo luon.4chot cua zin nhng em zu lai.xi nhan co nhung e dang ngien cuu giu lai.thak bac xuhi da alo cho e.
Vậy hàng của em có vẻ đủ nhen, bác ôm xe về thì em sẽ phượt ra nhậu với bác 1 trận rồi xẻo thịt sư tử mang về luôn.

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
bác My hỏi người quen coi bãi xe Peugeot bên đó có không, có xẻ thịt được không, giá cả ra sao, quan trọng là mang về VN được không....nếu mọi câu trả lời "Có" thì anh em sẽ đi 1 chuyến....:)

• Like
Reactions: xuhi
Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
kaka...
các bác ơi,
hay mình hùn tiền lại mua chiếc của bác Thành đi.... hội mình có khoảng 15 người. mỗi người hùn vào khoảng 7triệu thôi... quất luôn cái xe xong về ai muốn lấy gì thì lấy kakaka :D

Anh Thành chuẩn bị tinh thần nghen!
hihihi

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
kaka...
các bác ơi,
hay mình hùn tiền lại mua chiếc của bác Thành đi.... hội mình có khoảng 15 người. mỗi người hùn vào khoảng 7triệu thôi... quất luôn cái xe xong về ai muốn lấy gì thì lấy kakaka :D

Anh Thành chuẩn bị tinh thần nghen!
hihihi
Trả cavet, đăng kiểm, biên lai phí đường bộ lại cho Bác Thành trừ 1/2 giá tiền.
Em nói vậy có đúng không, bác ở dưới ?

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Trả cavet, đăng kiểm, biên lai phí đường bộ lại cho Bác Thành trừ 1/2 giá tiền.
Em nói vậy có đúng không, bác ở dưới ?
Ok...Em bán luôn theo ý bác..Mang lúa dzô xúc liền nhé, ko thì đổi ý

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Ok...Em bán luôn theo ý bác..Mang lúa dzô xúc liền nhé, ko thì đổi ý
Toàn đội Bờdzô chú ý, góp tiền cho em mua sư tử bác Thành về xẻ thit, Thịt con này ngon lắm, nhiều anh em nhà mình đã biết rồi.
Mỗi người 5 chai , con này giá rẻ nhờ không lấy khai sinh, giấy kết quả khám bệnh,.. he he.

• Like
Reactions: xuhi and ThanhMagna
Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Toàn đội Bờdzô chú ý, góp tiền cho em mua sư tử bác Thành về xẻ thit, Thịt con này ngon lắm, nhiều anh em nhà mình đã biết rồi.
Mỗi người 5 chai , con này giá rẻ nhờ không lấy khai sinh, giấy kết quả khám bệnh,.. he he.

Mau mau...Quẹo lựa , quẹo lựa....hehe

• Like
Reactions: xuhi