Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
*Cập nhật lại. Hôm nay vẫn chưa chuyển Nguyễn Văn Nghi và Trần Thị Nghĩ thành 1 chiều. Dời lại đến ngày 6-9. Các bác chạy vô tư 1 tuần nửa.
Ngày 29-8 tới đây sẽ có sự phân luồng giao thông mới ở khu vực Ngã 6 Gò Vấp . Các bác lưu ý!
Phân luồng giao thông khu vực ngã 6 Gò Vấp(ngã 5 chuồng chó cũ)
Cụ thể em mới đảo một vòng đọc biển báo như sau :
___Nguyển Văn Nghi từ 2 chiều thành 1 chiều. Phương tiện chỉ đi 1 chiều từ Ngã 6 GV đến ngã tư Ng Văn Nghi,Nguyễn Thái Sơn (còn gọi là ngã tư chợ GV ) .
+++Hướng Nguyễn Văn Nghi đi qua chợ đến Lê Quang Định ,Bà Chiểu CẤM xe oto luôn. Xe oto rẽ hai hướng Nguyễn Thái Sơn .
___Trần Thị Nghĩ cũng chỉ đi một chiều từ Ngã 6 GV đến Phan Văn Trị. Hướng ngược lại cấm tất cả phương tiện.
Nhà em ngay khu đó nên em bắt đầu thấy hơi hơi loạn não rồi đây. Chẳn biết phân luồng vậy hợp lý không nhưng đi lại vòng vòng xa quá xá. Nghe nói chuẩn bị xây cầu vượt thép ở bùng binh đó.
Các bác từ Quang Trung hay Nguyễn Oanh muốn qua Phạm Văn Đồng chỉ có 1 đường là đi qua Phan Văn Trị. Mà đường đó giờ cao điểm thì kẹt cả cây số.
Em bảo đảm 3 ngày đầu tiên áp dụng thì sẽ loạn, loạn và loạn.....Chúc các bác tìm được lối thoát cho mình trước thời điểm áp dụng. Các bác share cho bạn bè cùng biết để khỏi bỡ ngỡ vơi các anh ấy nhé .
Lưu ý biển cấm oto ở ngã tư chợ GV đã và đang áp dụng luôn nhen. Thân ái chào cả nhà !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Rồi sẽ có lò bánh mỳ thường trực canh hốt xe lơ tơ mơ. Cứ mỗi đợt phân luồng lại là doanh số mấy tháng sau lên vù vù!

• Like
Reactions: Munchen
Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
nhưng thế thì từ nhà mình ở nguyễn xí bình thạnh muốn qua quang trung thì phải đi xuống tận ngã tư nguyễn oanh phan văn trị rồi quẹo lên ah bác ??/ saoxa quá vậy ??

• Like
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Hổng hiểu anh chủ ơi.

Quang Trung hay Nguyễn Oanh muốn qua Phạm văn Đồng vẫn còn đường Nguyễn Kiệm đó, tại sao chỉ là Phan văn Trị?

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Có chỗ này chưa rõ lắm: cấm otô từ ngã NgVNghi (ngã tư NTS) tới hết chợ Bà Chiểu tức là nguyên con đường Lê Quang Định hay sao? Từ LQĐ Bà Chiểu -> chợ GV thì sao bác?

• Like
Hạng B2
28/4/16
471
6.604
93
48
Hố hố gò vứp thừn thánh, bác Vương IT đâu vào mà xem còn biết đường nộp bánh mì nè.

• Like
Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Thấy đầu Nguyễn Oanh đang dọn dẹp, kỳ này chắc cầu vượt được xây thiệt rồi,...
Mà cấm kiểu này buổi chiều qua Phạm Ngũ Lão chắc... đem chiếu theo nằm ngủ luôn quá!

• Like