Tập Lái
21/2/19
32
42
18
38
Phần luồng lại vì chỗ đó tại nạn chết hoài, mình nhớ cách đây mấy tháng 1 bé HS nữ đã ra đi chỗ này, còn trong năm nay thì tai nạn cũng nhiều lần rồi.

P.S: Xe ở Lái thiêu, nếu đi đăng ký thì được free qua trạm này
Sáng nay mình đi làm lúc 7h vừa thấy có tai nạn xong xe máy với Innova, con Ỉn bể đèn móp nắp capo, chắc thằng đi xe máy lúc va chạm nhảy lên nắp capo ngồi :D

PS: nhà em ở Lái Thiêu ngay dưới chân cầu Phú Long luôn bác, đăng ký kiểu gì để được Free qua trạm hả bác, hồ sơ đi đăng ký cần những gì. Mà xe em dán tem VETC rồi thì qua trạm nó auto trừ, trừ xong hoàn lại tiền ah bác :p

Hạng D
1/7/16
1.026
4.905
113
Sáng nay mình đi làm lúc 7h vừa thấy có tai nạn xong xe máy với Innova, con Ỉn bể đèn móp nắp capo, chắc thằng đi xe máy lúc va chạm nhảy lên nắp capo ngồi :D

PS: nhà em ở Lái Thiêu ngay dưới chân cầu Phú Long luôn bác, đăng ký kiểu gì để được Free qua trạm hả bác, hồ sơ đi đăng ký cần những gì. Mà xe em dán tem VETC rồi thì qua trạm nó auto trừ, trừ xong hoàn lại tiền ah bác :p
Chủ cavet hộ khẩu Lái Thiêu, anh ra ngay chỗ nhà điều hành trạm hỏi thủ tục xem

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
3 hôm trước vừa đi qua chỗ này thấy rối loạn và tắc hàng dài. Cũng không biết cái thằng có trách nhiệm nó muốn làm cái gì nữa !! ( mọi khi không bao giờ tắc chô này.
Có một điều khốn nạn nữa là... thời kỳ đầu trạm thu phí nó mở lối không thu phí những xe lưu thông từ Lái Thiêu đường CMT8 qua ( hợp lý vì đường đó bọn nó cps làm đâu mà thu ) sau đó nó đặt thêm cái rào tạm thu. Thấy không ai nói gì nó đặt trạm thu luôn. Đúng là chỉ có ở VN. Thằng nào cướp được cứ cướp.
Nhớ ngày xưa cầu Mỹ Thuận về miền Tây cũng thu phí một thời gian. Sau Bọn Nhật nó biết nó chửi cho tắt bêdp mới bỏ. Tiền chúng nó bỏ ra viện trợ free .. thu CCC !! :D
con đường ven sông vẫn đi được đó anh, em đi qua khu đó ăn nhiều toàn đi đường đó, có giới hạn chiều cao xe tải, đường cực kì xấu không ngờ ở 1 TP rất nhiều đường đẹp vẫn có đường xấu tới vậy. Anh đi Subaru offroad chắc chả sao., tới CMT8 nhanh hơn đi vòng QL13

• Like
Reactions: mazda6.