Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
chạy thì sướng thiệt, mà qua mấy anh xxx phải rà rà từ từ, vừa qua khỏi lỡ đạp 1 phát thấy mấy anh ấy liếc theo :D

Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
e mún độ Forte với đầu pô zin,đi êm ái lịch sự để đi làm nhưng khi dậm,thóc ga có tiếng thể thao hơn đc o pác (o la om sòm) ,đương nhiên o thể so vs gói độ on off cao cấp mà vs chi fí thấp đc o ạh,gói on off hơn chục chai vợ cả nó nhăn nhó wa...:mad:...pác báp já e nhé...nếu có nhìu loại já khác nhau từ 5 chai đến dưới chục chai pác tư vấn cho e càng tốt ạh...thank pác nhìu...đợi PM pác

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
bác chủ chịu đầu tư ghê, Pô đẹp đó bác :)

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
kobayashi83 nói:
e mún độ Forte với đầu pô zin,đi êm ái lịch sự để đi làm nhưng khi dậm,thóc ga có tiếng thể thao hơn đc o pác (o la om sòm) ,đương nhiên o thể so vs gói độ on off cao cấp mà vs chi fí thấp đc o ạh,gói on off hơn chục chai vợ cả nó nhăn nhó wa...:mad:...pác báp já e nhé...nếu có nhìu loại já khác nhau từ 5 chai đến dưới chục chai pác tư vấn cho e càng tốt ạh...thank pác nhìu...đợi PM pác
Em còn dư 1 bầu Marco+lon pô, mới gắn 1 tháng gỡ vì em gắn D-Gear thế vào, bác thích ko em để lại giá 2.6tr, chưa bằng nửa giá lúc mua nhưng vì nhà chật quá rồi

• Like
Reactions: Tuan Mai
Hạng C
13/9/11
606
1
18
Bác chủ cho e xin cái giá và địa chỉ của bác nha.e muốn làm on/off còn lon pô thì kiểu vuông giống E250 đời 2012.xe em là C200

Hạng C
18/1/12
564
22.649
93
klvt nói:
kobayashi83 nói:
Em còn dư 1 bầu Marco+lon pô, mới gắn 1 tháng gỡ vì em gắn D-Gear thế vào, bác thích ko em để lại giá 2.6tr, chưa bằng nửa giá lúc mua nhưng vì nhà chật quá rồi
tiếng nổ nghe thế nào bác?của bác có gắn được cho cerato koup được không?