Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Vụ tiếng kêu ltaplo à em sợ nhất đó bác Tuyên. À, em còn giữ của bác món đồ, bữa nào em lên bác nhé..

Hạng B1
9/1/14
69
33
18
TP.HCM
Chúc mừng Bác nhé. Mr. Oil luôn sát cánh cùng Mr. Khôi mỗi khi xe đình công ủng hộ Trường Sa thân yêu:D
Bác Congtuyen đầu têu. Bây giờ có hẳn chiến dịch mới là tháo tap-lô:D
Chắc em cũng về tháo tap-lô xe em ra luôn quá. Tháo tap-lô ra để vệ sinh bên trong thì thích thật nhưng công đoạn tháo mở ngại quá. Heh
Làm luôn anh Tuyên bảo đảm với anh là khi tháo tap-lo ra là có khối việc cho anh làm đã lắm kakakaka,em xin liệt kê ra những thứ sẽ làm sau khi tháo tap-lo ra:
Vệ sinh bụi,phục hồi dây điện,làm lại mấy cái ngàm của những cái hộp bị gãy kg gài vô pas sắt được và trong dàn lạnh... ĐẶT BIỆT LÀ NHỮNG TẤM HÌNH ĐẠI DIỆN NÀY:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

cách phục chế về zin như sau...đi ra khu Lý Nam Đế mua chừng 1m mút dầy 3ly loại màu đen ta nắm kéo thử có độ dai và mịn,keo Dog.
Đầu tiên là đem những tấm đó đưa vào motơ có chổi cước đánh cho sạch rồi quét keo lên ịn lên tấm mút rùi dùng dao rọc giấy,dao mổ ,lưỡi lam rọc theo hình dạng như lúc đầu là được.NHỚ CHỤP HÌNH LẠI TRƯỚC KHI ĐƯA VÀO CHỔI CƯỚC ĐÁNH NHA,QUAN TRỌNG LÀ NHỮNG PÁT SẮT ĐÓNG MỞ LÁ GIÓ BÊN TAY PHẢI ĐÓ KHÔNG THÌ CHẲNG BIẾT ĐƯỜNG ĐÂU MÀ RÁP LẠI.chúc các bác thành công

Attachments

• Like
Reactions: chuong ga
Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Chiều nay hộp khiển túi khí (airbag sensor assembly) đã về tới (cái bên phải), giống y hệt cái cũ:

Các giắc cắm và chân cắm của hệ thống túi khi đều được mạ vàng:

Lắp vào vị trí:

Bật công tắc. Hệ thống hoạt động chuẩn rồi:

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Ngoài lề tí. Nhân upload video clip mới lên youtube em xem lại video này (em upload lên youtube ngày 6/9/2010). Có tổng cộng 21.789 lượt xem. Em bị chửi cũng nhiều. Em mà ở Afganistan chắc bị xử rồi:) Thật ra đây là bản tin của CNN:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/4/10
192
195
43
Hahaha, khủng bố Afganistan có mặt toàn cầu nhé bác....

Hạng B1
9/1/14
69
33
18
TP.HCM
Hehe! vậy là bác Tuyên đã phục hồi được một bộ phận quan trọng nũa rùi chúc mùng bác Tuyên nha.

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
mấy hôm nay chuyện tình yêu bom tấn pause buồn quá.chắc thầy Tuyên bận rộn với chuyện họp cải cách giáo dục??.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Mấy bữa nay công việc của em hơi bận rộn và hay đi công tác xa nhà nên không làm được nhiều. Hiện em đang ở Ninh Thuận, nhưng không có công tác gì liên quan đến giáo dục, mà lại liên quan đến xây dựng nông thôn mới.