Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Em có đọc thấy 1 bài gần đây hỏi về quán cafe nào mà dân tình thường tụ tập để khoe xe ở Hanoi?Nên nảy ra ý tưởng để các bác đóng góp ý kiến.
Em nghĩ mình nên kiếm 1 quán nào ưng ý để thường xuyên tổ chức họp mặt tại đó (cho nó có bản sắc riêng của BIM),chứ cứ nay đi chỗ này mai đi chỗ khác kô hay.Còn offline đi xa hanoi lại là chuyện khác.Mong bác Hiệp và bác Toàn xem xét.Kính đơn.Em xin hết.

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN
RE: Quán nào cho BMW club hanoi

Đúng đấy, kiếm chỗ nào rộng rãi hoành tráng 1 chút. CN trước ra quán 4 LTK gặp bmw7072 cũng ra đó, nhưng chỗ đómay ra chỉ đỗ được 3-4 em là hết chỗ, mà mấy chú trông xe lại nói chỉ chỉ chỗ đỗ thôi, ko chịu trách nhiệm trông thì đúng là póhand.

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

Bác Hưng nói chuẩn vì bài học của em đi cafe co người trông xe hẳn hoi vẫn bị cặy logo.Nên tiêu chuẩn quán phải thỏa mãn các điều kiện sau:
- đẹp,rộng rãi.
- đồ uống đa dạng
- tiếp viên trẻ đẹp,nhiệt tình
- bãi đỗ ít nhất phải trên 10 chiếc (high security) vì hôm vừa rồi họp đến 7 chiếc rồi
......
các bác đi nhiều,biết nhiều thì gợi ý quán nhé.

Trích đoạn: hung_ng

Đúng đấy, kiếm chỗ nào rộng rãi hoành tráng 1 chút. CN trước ra quán 4 LTK gặp bmw7072 cũng ra đó, nhưng chỗ đómay ra chỉ đỗ được 3-4 em là hết chỗ, mà mấy chú trông xe lại nói chỉ chỉ chỗ đỗ thôi, ko chịu trách nhiệm trông thì đúng là póhand.

bác Hưng ơi ngày nào em cũng ngồi số 4 đấy mà cũng bị mất gương một phát rồi đấy...

mà em có ý kiến thế này..em biết một quán đó là cafe Emobile ở Đội cung cuối Bà Triệu ý các bác ợ..chỗ đấy có mà đậu cả trăm xe cũng được...;) em thấy lấy chỗ đó làm nơi tụ anh em cũng okie...

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Quán cafe để các bác kheo xe thì em ko biết. Nhưng chỗ gần nhà em có quán karaoke BMW cũng ngon lắm, trên đường Phương Mai. Nếu các bác đi off về có nhu cầu tăng 2 thì cứ đến đó, tha hồ mà hát mỏi tay :D:D:D:D:D
Mà bác chủ quán hình như cũng là dân chơi xe, bác ấy có con BMW 525. Khách đến cũng toàn thấy đi xe nhập. Các bác cứ đến hát thử vài lần rồi làm quen, lôi kéo bác chủ quán vào OS. Khéo sau này hội BMW ha nội lại được hát karaoke miễn phí ấy chứ :D:D:D:D

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Sao không tụ tập nhau ở quán Cafe 2F trên đường Lê Văn Lương nhỉ. Chỗ đó hay lắm! Gần khu Trung Hòa Nhân Chính.

Hạng B2
30/8/06
335
0
0
53
Bo Cong An

trong tháng tới em sẽ mở hẳn 1 quán cafe mang tên BMW tại Phùng Hưng có diện tích 200m2. Đỗ xe thì cứ gọi là thoải con gà mái.

Hạng B2
30/8/06
335
0
0
53
Bo Cong An

Đây là bản phối cảnh đầu tiên em đang cho bên thiết kế sửa lại 1 số chi tiết cho chuẩn. Sau khi có bản thiết kế chuẩn em sẽ up lên để các bác cho ý kiến.