Hạng B2
28/4/12
227
73
28
Đội này phải đóng hụi chết nhiều quá nên làm liều bằng cách bắn ẩu và thuê xe mồi cài xe người vi phạm

Hạng B1
10/12/14
65
156
33
48
Quên đi việc kiện cáo đi bác , ĐN quê e nên e biết rõ , bác làm căng cùng lắm trả giấy tờ thôi cam kết k thưa kiện gì rồi cầm giấy tờ về thôi. Quên đi vụ kiện cáo đi chẳng được gì đâu
Vậy bác cam chịu để nó đè đầu cưởi cổ mình sao, e thì ko

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Kiện thì nghe to tát, bác cứ làm đơn khiếu nại để bảo vệ bản thân, cũng là bảo vệ quyền lợi cho mọi người. Nhưng phải chắc chắn là mình đi không quá tốc độ, cộng thêm các chứng cứ khác như xác định lại tọa độ trong hình ảnh xem có đúng đoạn khu dân cư hay không? chúc bác thành công, từ nay qua ĐN chắc bò 40 quá

Hạng B1
10/12/14
65
156
33
48
Kiện thì nghe to tát, bác cứ làm đơn khiếu nại để bảo vệ bản thân, cũng là bảo vệ quyền lợi cho mọi người. Nhưng phải chắc chắn là mình đi không quá tốc độ, cộng thêm các chứng cứ khác như xác định lại tọa độ trong hình ảnh xem có đúng đoạn khu dân cư hay không? chúc bác thành công, từ nay qua ĐN chắc bò 40 quá
E đã làm đơn khiếu nại gửi phòng csgt đn r, tụi nó bao che nhau, ko ăn thua, nó còn thách e kiện ra tòa. E sẽ post biên bản và hình thêm sau. Có bác nào cùng hội cùng thuyền với e ko, đi khiếu kiện tập thể luôn

• Like
Reactions: khoa
Hạng B2
11/11/09
261
16.598
93
- Đoạn Dn này Em hãi ... trước khi chưa có cao tốc, Em bò gần 4h mới xong .!